• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOKS VĂN HỌC VIỆT NAM

Status
Không mở trả lời sau này.

SirKojiro

Quyển truyện kinh điển, chắc không phải bàn cãi giải thích gì thêm ;) Đây là định dạng *.prc

Chỉnh sửa cuối:

SirKojiro

Các điển tích trong truyện Kiều. Đọc cái này biết thêm được khá nhiều thứ. file PRC:-?

myviet

Truyện Hắc Nho của tác giả Trần Thanh Vân

Hắc Nho Phần 2

Hắc Nho Phần 3

Hắc Nho Phần 4

Hắc Nho Phần 5

Last edited by a moderator:

biliem

TRUYỆN CỦA NGUYỄN NHẬT ÁNH

Tui là fan của nhà văn Nguyễn Nhật Ánh nè, tới giờ đi làm rùi mà vẫn còn đọc truyện của ông, tui nghĩ cũng có nhiều bạn giống tui, hìhì, nên mạo muội mở chủ đề này để tập hợp các ebook của ông vì tui thấy rải rác có ebook Nguyễn Nhật Ánh trong forum này.
Mong các bạn ủng hộ nhe
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

biliem

Mở hàng 1 cái lấy hên

Cám ơn các bác đã ủng hộ, em gửi tiếp đây:
Hoa hồng xứ khác
Hoa hồng xứ khác p.2 - Những cô em gái

Last edited by a moderator:

Hungnokia3300

Well-Known Member
Mấy truyện nữa nè, đều của Nguyễn Nhật Ánh cả.
File định dạng rgo

Yêu cầu cute_boy gõ tiếng việt có dấu nhé

Chỉnh sửa cuối:

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bác gửi thủ một loạt lên xem nào. Cứ gửi bài một bài một giống spam quá :(. Vốn em có bao nhiêu em đưa lên hết ngay. CÒn mấy bài của bác thì em sợ chỉ tồn tại được mấy bữa nữa thôi vì mod sẽ xóa bớt bài của bác đấy ;))

vettau

truyện gì mà nhiều thế Hùng ,định dạng j vậy đọc bằng phần mềm nào đấy

Hungnokia3300

Well-Known Member
Lâu rồi mới thấy anh Đoàn góp vui đấy. File em đưa lên toàn định dạng rgo dùng repligo để đọc thôi. Còn file mà biliem đưa lên là dạng prc

biliem

Bác gửi thủ một loạt lên xem nào. Cứ gửi bài một bài một giống spam quá :(. Vốn em có bao nhiêu em đưa lên hết ngay. CÒn mấy bài của bác thì em sợ chỉ tồn tại được mấy bữa nữa thôi vì mod sẽ xóa bớt bài của bác đấy ;))

Spam làm gì, tui để cho anh em góp thêm cho vui thôi, tui sợ đưa lên hết thì không còn gì để anh em chia sẽ, nhưng thôi sẽ rút kinh nghiệm, để lựa lại coi còn truyện nào chưa có sẽ đua lên hết một lần lun, gặp người cùng sở thích là vui rồi, anh em có ý kiến gì chia sẽ cho vui nhe

Chỉnh sửa cuối:

biliem

Đến đây là em cũng hết vốn luôn rồi á, còn mấy truyện như Kính vạn hoa, phù thủy xứ Langbiang chụa tìm đc file chho ebook, anh em nao có đóng góp tí đi
File dạng . prc

Status
Không mở trả lời sau này.