• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EMAP:Bản đồ điện tử [ Fullscreen on N80]

Status
Không mở trả lời sau này.

Jade

Emap: bản đồ điện tử TP.HCM,Hà Nội,Huế, Vũng Tàu
Đã được edited dùng trên N80.
Hình minh họa sẽ up sau vì hiện giờ chưa Screenshot được

CLICK HERE TO DOWNLOAD

nguyenpa

Super V.I.P
cái emap nay sử dụng trên n73, n80, 3250 từ đầu vẫn full màn hình mà.

Jade

cái emap nay sử dụng trên n73, n80, 3250 từ đầu vẫn full màn hình mà.

Đâu ra vậy?
3250,N91 full màn hình,N80 1/2,N73 2/3,đã check kỹ trên mấy máy này nên mới dám nói..nếu bạn này có file full màn hình cho những máy trên,vui lòng pót lên cho anh em luôn nha,tại file của tớ chỉ full on N80 thôi.
Thanz

nguyenpa

Super V.I.P
ok, bản này test trên n80 ( châu âu), n73 (châu âu), 3250 ( châu âu), 3250 ( tiếng trung), n70, môt L7..... đều full màn hình.

hung66000

Đâu ra vậy?
3250,N91 full màn hình,N80 1/2,N73 2/3,đã check kỹ trên mấy máy này nên mới dám nói..nếu bạn này có file full màn hình cho những máy trên,vui lòng pót lên cho anh em luôn nha,tại file của tớ chỉ full on N80 thôi.
Thanz

Bạn nói sao vậy M cài thử bản của bạn up lên cho N73 cũng full màn hình luôn . Mỗi tội chữ của nó thì k đọc đc ra chữ gì .:))

Jade

Bạn nói sao vậy M cài thử bản của bạn up lên cho N73 cũng full màn hình luôn . Mỗi tội chữ của nó thì k đọc đc ra chữ gì .:))

N73 hình sẽ to hơn bình thường,chữ hông dấu or lung tung vì bản này dành cho N80 mar.

nguyenpa

Super V.I.P
bản mình úp đã test trên nhiều máy rùi, đều ok mà, chi cái ko hiện được TV ở những máy có fonts tiếng hoa thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.