• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EMAP hiển thị ô vuông!

ngocsuongvn

Em mới cài EMAP vào máy nhưng mà lỗi quá các bác ạ, chữ toàn ô vuông và chỉ có mỗi thành phố Hà Nội. Các bác có bản EMAP nào Full và có cả Fonts chữ nữa cho em với. Và em muốn có thêm các Tỉnh thành khác nữa. 8-|

Kojiro

Super V.I.P
Em mới cài EMAP vào máy nhưng mà lỗi quá các bác ạ, chữ toàn ô vuông và chỉ có mỗi thành phố Hà Nội. Các bác có bản EMAP nào Full và có cả Fonts chữ nữa cho em với. Và em muốn có thêm các Tỉnh thành khác nữa. 8-|

Emap có bản đồ vài tỉnh thành nè e, theo hướng dẫn của file word mà làm nhé: http://www.box.net/shared/drbd5gf8kw

Bị ô vuông là bị lỗi font, down font a up bên dưới, giải nén ra được file .gsr, chép vào C:/system/fonts rồi restart máy lại mà dùng.

ngocsuongvn

Các bác có thêm vài tỉnh nữa không? nếu bác có thêm vài tỉnh nữa thì hay quá, bác cho em xin nhá :D