• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eMobiStudio NetworkAcc v2.8 Java Cr@cked-FoXPDA - Tăng tốc GPRS cực nhanh [22/8/11]

Status
Không mở trả lời sau này.

JohnyNguyen

eMobiStudio NetworkAcc v2.8 Java Cr@cked-FoXPDA - Tăng tốc GPRS cực nhanh [22/8/11]

All Credits goes to FoxPDA Team, thanks guys,thanks bro ikhsan ;;)

Mượn bài của TM Trung Huy giới thiệu lại app nhé ;) Thanks TM ;)

Giới thiệu:

- Tính năng chính:

• Giúp tăng tốc độ sử lý GPRS lên tối đa.
  • Ngoài GPRS còn cả Wifi và 3G
  • Hỗ trợ nhiều HĐH,(s40v3...S60v3v5^3)
  • Đã test và thấy tốc độ xử lý đáng để dùng!
  • Chỉ cần cài đặt và để ứng dụng chạy ẩn. Xong dùng 1 trình duyệt nào đó lướt web thử sẽ biết ngay thôi. Bây giờ thưởng thức thành quả thôi!

Changelog :

1. Hỗ trợ thêm mạng 4G
  2. Hỗ trợ hoàn toàn các dòng máy BlackBerry và OS6.1 & OS7.0;
  3. Cập nhật thêm nhà cung cấp dịch vụ mạng ....
  4. Cải tiến nhỏ về cơ chế tối ưu hóa mạng cũng như Logo ứng dụng ....

Tạm đó mai tớ dịch sau vậy =))

eMobiStudio NetworkAcc v2.8 Java Cr@cked-FoXPDA

Ứng dụng hoạt động tốt trên tất cả dòng Symbian và các dòng máy khác hỗ trợ java :D

Chỉnh sửa cuối:

nqcongt

Mấy bác này hình như không biết ngủ là gì hay sao ấy nhỉ, toàn thấy up bài vào giờ thiêng không :-?:-?=D>=D>

kaise

Em nói bác johny đừng giận chứ em nghĩ mấy soft java ít có soft nào thực sự can thiệp được vào hệ thống lắm.:p
em test trên C5 thấy cũng k nhanh hơn tẹo nào.:p không biết có phải do máy em có vấn đề gì hay k nữa.mới bị "tiếp đất" xước lưng xong.phải "bó bột" khoác áo mới cho em nó.đến khổ

cylopsking

Em nói bác johny đừng giận chứ em nghĩ mấy soft java ít có soft nào thực sự can thiệp được vào hệ thống lắm.:p
em test trên C5 thấy cũng k nhanh hơn tẹo nào.:p không biết có phải do máy em có vấn đề gì hay k nữa.mới bị "tiếp đất" xước lưng xong.phải "bó bột" khoác áo mới cho em nó.đến khổ

chú ý là bạn giải nén ra có 2 bản 1 cho máy java và 1 cho symbian bạn xem cài đúng chưa. Lúc vào soft co 1 số cài đặt bạn dùng loại os nào, gprs hay 3g thì chọn nhé! Sau đó ấn tùy chọn và chọn dòng 2 có chữ now ở cuối thì phải, chờ cài đặt xong để chạy ẩn rùi thử xem.
P/s: Mình test trên 5230 và 5233 thấy cũng nhanh hơn đó.

cylopsking

Mà johny này mình cài vẫn thấy chữ "register" không bít là nó có đòi key không. Dùng thử 2h chưa thấy j.

Jay_Chou

Active Member
Mà johny này mình cài vẫn thấy chữ "register" không bít là nó có đòi key không. Dùng thử 2h chưa thấy j.

chưa đâu. cậu thoát ra vào lại nhiều lần nó mới đòi key.
nó bảo đăng kí với key là 20 lần số 0 + email bất kì đấy.

JohnyNguyen

Có 2 file thì cài cái nào. Mình dùng 5233
Có 2 file,bạn cài cái file có chữ Symbian Edition đóa ;) còn file còn lại dành cho các máy hỗ trợ nền tảng java như BlackBerry ... gì đó ;) Have fun ....
Time to prepare my meal ;)

joekwan

Đã test trên 5530! Symbian Os S9, Country Other, Carrier Other, Connection EDGE, Accelerator Gears 5.
Sau vài lần kiểm tra thấy ko làm tăng thêm mà còn chậm đi. Pó tay! :|

Status
Không mở trả lời sau này.