• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[EN-VI] Dakhirun winRAR v1.01 Giải nén giống Winrar trên pc

anhchanbonmat

Dakhirun winRAR v1.01 Giải nén giống Winrar trên pc

ứng dụng nhỏ này trên điện thoại của bạn xác nhận và mở file rar mặc định hệ thống . Bạn cũng có thể mở được file Rar tải về từ trình duyệt mặc định của bạn hoặc opera.......

Chú ý: Gỡ bỏ phiên bản cũ khi cài phiên bản này

___o0 Dakhirun winRAR v1.01 VH SymPViet 0o___

.​
or
LINK DOWNLOAD

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
Có tự giải nén ngay trog uc khôg hay fải vào winrar rồ open file hả chủ topic ?

tưởng bạn update, ai ngờ y chang bản của vip onylove80.
Nó tự mở file rar ở uc bạn à, ko cần vô winrar rồi mới open đâu bạn!

Nhiều người dùng Mobile để vào Web vậy sao mỗi lần nén không ZIP cho gọn > như vậy có thể dùng X-plore để giải nén >> giải nén bằng X-plore 100% không lỗi

TruBic

Well-Known Member
Bản của onylove80 là bản cũ mà còn bản này là mới

uả? Sao đều là bản 1.01 mà bạn? Mình thấy có thêm chức năng nào đâu. Chỉ có kết quả như sau:
bản của onylove80 vào trực tiếp file rar được mà ko phải vào winrar rồi mới open file.
Bản của bạn không vào trực tiếp file rar được!
Thân!

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Cũng giống như v2 winrar này có 2 bản, 1 bản vào trực tiếp tập tin rar bằng hệ thống --> đưa thẳng đến trình winrar. Còn 1 bản phải vào tập tin rar bằng pm winrar --> mới mở được file rar.
Kết luận 2 bản đều là 1.01 nhưng có lẽ bản của onlylove80 là bản mod, còn bản này là bản cũ! Các bạn vào thông tin sẽ rõ!

tienquoc87

uả? Sao đều là bản 1.01 mà bạn? Mình thấy có thêm chức năng nào đâu. Chỉ có kết quả như sau:
bản của onylove80 vào trực tiếp file rar được mà ko phải vào winrar rồi mới open file.
Bản của bạn không vào trực tiếp file rar được!
Thân!

Mình tưởng chỉ có máy của mình nó mới như vậy!
Mình vào winrar rồi giải nén, rồi vào file vừa giải xong thì kô cài đc file, dùng lại bản của onylove80 thì ngon lành! Mình còn bung file tới hơn 30Mb nửa đó!

anhchanbonmat

Mình tưởng chỉ có máy của mình nó mới như vậy!
Mình vào winrar rồi giải nén, rồi vào file vừa giải xong thì kô cài đc file, dùng lại bản của onylove80 thì ngon lành! Mình còn bung file tới hơn 30Mb nửa đó!

Trong file mình úp hình như thiếu plugin hay sao ấy