• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EndClear 1.50 VI - PM siêu dọn rác cho mobile [4/4/2011]

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

EndClear 1.50 VI bởi Tuanloc1@SymPViet

PM dọn dẹp rác cho điện thoại chạy trên nền python .
khả năng dọn dẹp hết sức mạnh mẽ .mình đã dùng thử và so sánh thấy còn hay hơn cả X-clear .
pm này dọn rác tốt hơn rất nhiều .

Ứng dụng này rất nhiều tính năng :

- quản lý file :đổi tên file, sao chép, xóa (bao gồm cả việc xóa các thư mục),
- làm sạch thumbnail
- làm sạch các file rác hệ thống
- làm sạch các tập tin trình duyệt cache
- làm sạch các tập tin tạm thời
- làm sạch các tập tin rác khác
- tùy chỉnh thiết lập làm sạch rác
- làm sạch các tin nhắn từ hộp thư đến ,bluetooth...
- nén bộ nhớ..v.v

Chú ý: Phần mềm cần python

Mã:
[URL="http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=343607&d=1301903308"]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=343607&d=1301903308[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

congkhoi3

Cho mình hỏi tí.
Thế phần mềm Rambolw cũng là phần mềm dọn dẹp mobile đúng không??
Mình sử dụng thấy Rambolw dùng rất tốt.Giải phóng ram máy rất tốt
Không biết sự khác biệt giữa phần mềm này với Rambolw như thế nào???

kienvp

Cho mình hỏi tí.
Thế phần mềm Rambolw cũng là phần mềm dọn dẹp mobile đúng không??
Mình sử dụng thấy Rambolw dùng rất tốt.Giải phóng ram máy rất tốt
Không biết sự khác biệt giữa phần mềm này với Rambolw như thế nào???

2 pm này khác nhau hoàn toàn bạn .pm endclear là phần mềm dọn dẹp rác trên đt .
trong quá trình sử dụng đt .cài pm xóa pm ,kết nối mạng ... sẽ để lại 1 số file rác pm này có chức năng dọn dẹp các rác đó và còn 1 số chức năng khác nữa .
còn pm Ramblow là pm giải phóng ram và tắt các ứng dụng cho đt .

Dragon459

Manager
bác kiên cho hỏi cái phần mềm này có dọn sạch bọn này k???

xem chi tiết file thì báo như sau tên syncosis định dạng application/ms....như hình này

khi chọn tập tin đó thì không xóa được do phần chọn có biểu tượng thùng rác bị tối ,không cho chọn lệnh del,
bác giúp em loại bỏ mấy cái tập tin này với.không thì ẩn đi cũng được chứ vào trình xem ảnh thấy xuất hiện gần 500 cái tập tin đó.vuốt muốn gãy ngón tay luôn.mà mất cả thẩm mĩ nữa

kienvp

bác kiên cho hỏi cái phần mềm này có dọn sạch bọn này k???

xem chi tiết file thì báo như sau tên syncosis định dạng application/ms....như hình này

khi chọn tập tin đó thì không xóa được do phần chọn có biểu tượng thùng rác bị tối ,không cho chọn lệnh del,
bác giúp em loại bỏ mấy cái tập tin này với.không thì ẩn đi cũng được chứ vào trình xem ảnh thấy xuất hiện gần 500 cái tập tin đó.vuốt muốn gãy ngón tay luôn.mà mất cả thẩm mĩ nữa

có chứ bạn .trong phần cài đặt bạn chọn xóa ảnh thu nhỏ là nó dọn tuốt .nhưng xóa rồi khi bạn vào trình xem ảnh là nó load lâu đó nhé.

Dragon459

Manager
có chứ bạn .trong phần cài đặt bạn chọn xóa ảnh thu nhỏ là nó dọn tuốt .nhưng xóa rồi khi bạn vào trình xem ảnh là nó load lâu đó nhé.

úi thank bác vừa post bài là bác trả lời ngay.để em thử xem rồi báo kết quả với bác cho mọi người cũng bị bệnh như em biết
lăng xê phần mềm luôn;;)
ak.tiện đây bác dẫn cho em link mấy cái topic mod spb được không
???sắp xong đồ án k4 có thời giản rảnh em tu luyện món này.
sorry vì hơi ngoài chủ đề chút xíu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

sao vẫn k loại được bọn ấy hả bác.em đã chọn menu>làm sạch>toàn bộ rồi hệ thống rồi thủ công mà lúc quay lại thì vẫn thấy bọn kia xuất hiện như trêu ngươi mắt em vậy????bác hướng dẫn kĩ hơn được k??
mà bọn nó là rác của phần mềm nào vậy bác.???

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

úi thank bác vừa post bài là bác trả lời ngay.để em thử xem rồi báo kết quả với bác cho mọi người cũng bị bệnh như em biết
lăng xê phần mềm luôn;;)
ak.tiện đây bác dẫn cho em link mấy cái topic mod spb được không
???sắp xong đồ án k4 có thời giản rảnh em tu luyện món này.
sorry vì hơi ngoài chủ đề chút xíu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

sao vẫn k loại được bọn ấy hả bác.em đã chọn menu>làm sạch>toàn bộ rồi hệ thống rồi thủ công mà lúc quay lại thì vẫn thấy bọn kia xuất hiện như trêu ngươi mắt em vậy????bác hướng dẫn kĩ hơn được k??
mà bọn nó là rác của phần mềm nào vậy bác.???
có thể những cái đó là file ảnh của 1 số pm .pm dọn rác này chỉ xóa được những ảnh thu nhỏ kiểu Paibtn đó bác .

Cái này nên post bên python cho dễ kiếm:D

PM việt hóa mà bạn .phải post bên này mới đúng .

Dragon459

Manager
vậy là cái lũ cứng đầu cứng cổ kia chỉ còn nước 4mat máy ms hết đây.dạo này ngoài vụ có mấy tập tin này thì x6 vẫn đang chay ngon nên chưa muốn 4mat tẹo nào cả.các bác có cách nào ẩn lũ ấy đi không???

quyvuong888

cho hỏi sao pm này k xóa đc các folder _PAlbTN hả. lần trc mik dùng symclear xóa đc

Dragon459

Manager
cái này diệt ngon mấy cái folder _PAlbTN .nhưng mấy cái rác phần mềm lúc gỡ bỏ còn sót lại thì chưa ổn lắm
và em là 1 minh chứng

master09

Bác Kiên e hỏi chút e lỡ dọn rác mà quên tắt rom open4all nó xóa ở ổ e hay c gì đó thư mục sys -> bin -> install và cái gì nưã trong thư mục sys e nhớ v. Khoảng đc 5 giây thì e thấy vậy nhấn nút nguồn. H vẫn chưa bít sao k? Máy vẫn hoạt động bt! Help!

kienvp

Bác Kiên e hỏi chút e lỡ dọn rác mà quên tắt rom open4all nó xóa ở ổ e hay c gì đó thư mục sys -> bin -> install và cái gì nưã trong thư mục sys e nhớ v. Khoảng đc 5 giây thì e thấy vậy nhấn nút nguồn. H vẫn chưa bít sao k? Máy vẫn hoạt động bt! Help!

nó xóa các file rác khi bạn xóa pm còn sót lại đó mà .ko sao đâu .

master09

Thế mà cứ tưởng nó xoá linh tinh lỗi hết pm thì mệt. Thank!

Status
Không mở trả lời sau này.