• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EquiLibriuM by Team DroiD | based on N97v30 | 5800, 5233, 5230, 5530, X6|All RMs

Zero_078

hix, mình cài cái cfw này, đã cook thêm cái mod belle của bác nhockfc, lấy font của bác luôn, tiếng việt thì hiện tốt rồi nhưng vẫn bị lỗi font ở nút home, back và option >""""<, làm sao để fix hết vụ lỗi font này hả các bro?

kenta_209

mình chịu ...cài mấy hôm chán ùi dùng cái khác bạn ag... người việt dùng hàng việt.. hjhj mình thấy hàng việt good hơn mà

Zero_078

có bác nào biết cái mod/app file browser trong cfw này ko, nó browse xem đc cả RAM nữa :D

FanVurains

hix, mình cài cái cfw này, đã cook thêm cái mod belle của bác nhockfc, lấy font của bác luôn, tiếng việt thì hiện tốt rồi nhưng vẫn bị lỗi font ở nút home, back và option >""""<, làm sao để fix hết vụ lỗi font này hả các bro?
bạn lấy mod belle của ai thì phải láy font của người ấy nhé!