• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETEN (Glofiish) X650 WM6.1 V04 - Build 20757.1.4.0

tucam

Em cũng bị như bác. Bác P Quang giúp anh em với....

Bác ơi, sau khi up thì cái nút GPS ko còn sử dụng được nữa, muốn dùng nó thì set thế nào hả bác

cái này là do rom của bác Quang ko có phần mềm GPS Viewer, a e muon xài thì phải thêm phần mềm này vào rom mà up, các bro xem trong phần chỉnh sửa rom của Eten ấy

Tomsk_hp

Cai link die rui hay sao ma em khong down duoc cac bac oi. bac nao share lai ho em ban Rom nay voi, em moi tau X650, muon nang cap Rom cai. Ma dong nay vo BLT kieu gi vay cac bac. Em thu power+ Rec + reset ma toan khoi dong lai, chan qua.

huychuongn

Con x650 của em nay trở bệnh, cứ bấm 1 nút nào đó là reset lại, em định chạy lại rôm nhưng nay các link đều chết hết, có bác nào còn giúp em với

huychuongn

Em up roms 6.5 vào là con x650 cua em hỏng mất rồi đó là bản bêta hết hạn chạy thử thành ra không khởibddoongj xong được. Bác nào còn rom 6.1 trở xuống tới rom gốc 5.0 của x650 thì cứu em với không lẽ vứt đi sao...