• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETEN X500 - PDAVIET ROM WM6.1 (Build 19400.1.0.0)

PhamQuang

Manager
ROM V05 WM6.1 CHO ETEN X500

== CE OS 5.2.19400 Build 19400.1.0.0 ==

Phiên bản V05, WM6.1, dành cho ETEN (Glofiish) X500 với

CE OS 5.2.19400 Build 19400.1.0.0

Dựa trên cơ sở:

- New Build 19400.1.0.0 WM6.1 từ darkforcesteam.com. Thank DarkForcesTeam !

- Giao diện Blue (WM7) của itje trên Wiki. Thank itje !

Ứng dụng thì vẫn như bản V04 như đã giới thiệu.

LINK TẢI ROM

[HIDE="HDTT"]
TẢI V05 TẠI ĐÂY

Đăng nhập với User & Pass.: PDAVIET để tải ROM.
Dùng pass.: PhamQuang để giải nén.[/HIDE]

Good luck !!!

vntrueloves

Bản Rom này đẹp quá, bác ạ. Em chạy 2 ngày thấy ổn định. Tiếc là bản này giống bản V4, không tích hợp sẵn bộ HTC Home giống V3, mà em rất khoái HTC home. Em phải cài bản HTC home 6tabs từ ngoài nhưng icon của nó vừa to và xấu, lại không có phần chỉnh sửa HTC home trong phần setting/today/. Ngoài ra, còn 1 vấn đề nhỏ nữa là: Dialpad kèm theo giống như các phiên bản trước là không sử dụng được lệnh: *101# -> dial để kiểm tra tài khoản thuê bao ạ.
Bác Quang ơi, nếu được, bác up cho em đường link down cái htc home.cab như trong phiên bản v3 của bác được không ạ? Em xin cảm ơn nhiều ạ.

cu_ca3

Đã up xong, cảm ơn tác giả nhiều, có vấn đề tế nhị la khi up xong, nut Voic bi liệt luôn.

694682

Привет Вам, Уважаемый PhamQuang. С огромным удовольствием используем Ваши прошивки у нас в России. Большое спасибо.
P.S. Трудно набрать 5 сообщений, не зная языка.

hanhpn

7Z là một định dạng nén. Bạn dùng các phần mềm như Winrar là có thể giải nén được.

thanhgia123

File giải nén ko được máy hiện lên làm sao vậy bạn. Tôi giải nén bằng winrar bình thường mà nếu bạn không giải nén được chắc có lẽ file bạn down về bị hư rồi. Bạn cũng có thể down thêm phần mềm giải nén riêng cho 7zip từ trên mạng về xem sao.