• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETSlideUnlock v3v5 v2.0-Mở khóa kiểu iPhone và Android

tuanloc1

ETSlideUnlock v3v5 v2.0-Mở khóa kiểu iPhone và Android

ETSlideUnlock là một phần mềm mở khóa giao diện giả iPhone và Android rất đẹp! Sử dụng ngón tay của bạn để nhẹ nhàng trượt mở khóa màn hình!

Các tính năng chính:

1. Ngoài các tùy chọn hình nền mặc định, bạn cũng có thể sử dụng các hình nền chủ đề hiện tại và hình nền tùy chỉnh;
2. Có thể chọn các kiểu mở khóa iPhone hoặc Android
3. Có thể thiết lập thời gian tự động khóa;
4. Tùy chỉnh các cài đặt âm thanh khóa / mở khóa;
5. Tùy chỉnh các tiêu đề mở khóa.

Cập nhật ở phiên bản 2.0:

1, Thêm mật khẩu khóa/mở khóa màn hình.
2, Sửa chữa một số lỗi ở phiên bản từ thông tin phản hồi của người dùng.
3, Sửa chữa các chi tiết khác.​

vantritv

cái này hay đó anh TuanLoc nhỉ ! nhung có cách nào tắc tự khóa phím s60v3 không! khi đèn màn hình tắc thì điện thoại tự khóa phím và phần mền này cũng khóa phím luôn.vậy khi mở mình phải mở 2 lược. bất tiện quá,tìm hoài mà không thấy cái khóa phím tự động đó ở đâu tắc nó đi nửa là ok. đễ phần mền này nó khoa phím luôn.

Windowslovely

cái này hay đó anh TuanLoc nhỉ ! nhung có cách nào tắc tự khóa phím s60v3 không! khi đèn màn hình tắc thì điện thoại tự khóa phím và phần mền này cũng khóa phím luôn.vậy khi mở mình phải mở 2 lược. bất tiện quá,tìm hoài mà không thấy cái khóa phím tự động đó ở đâu tắc nó đi nửa là ok. đễ phần mền này nó khoa phím luôn.

nào giờ mình dùng cài vào là nó tự tắt khóa phím luôn mà, khi nào cái này ko chạy thì tự khóa phím sẽ mở

Windowslovely

bạn cài version nào thế

vantritv

À mình cứ tưởng là mở khóa bàn phím theo kiểu của máy xong rồi mới rạc sang phải mở khòa phần mền.nhưng không cần chỉ cần rạc sang phải là mở khóa luôn. vấn đề được giải quyết.thank you bạn đả quan tâm...:|

hoang_t

máy em không vào cài đặt chung được khi nhận tin nhắn hay cuộc gọi thì ứng dụng không chạy nữa

hienblog8x

nào giờ mình dùng cài vào là nó tự tắt khóa phím luôn mà, khi nào cái này ko chạy thì tự khóa phím sẽ mở

bạn vào BArng điều khiển > Cài đặt > Bình Thường > Bảo Mật > Đt và Thẻ Sim= tắt chế độ tự khoá phím đi là ok

hienblog8x

???

;;)nhân tiện hỏi...chủ thớt có thể hướng dẫn add thêm kiểu khoá dc ko nhỉ ^^

Chỉnh sửa cuối:

tuanloc1

Không thể add thêm được bạn nhé!
Nếu cần thêm kiểu nào bạn có thể trình bày, mình sẽ phản hồi vào trang chủ của nó thử xem có được giải quyết không nhé!

tuanloc1

Không thể add thêm được bạn nhé!
Nếu cần thêm kiểu nào bạn có thể trình bày, mình sẽ phản hồi vào trang chủ của nó thử xem có được giải quyết không nhé!

Windowslovely

Có những lỗi nào? mình sài bình thường mà!

lâu lâu nhận tin nhắn (iSMS) hay cuộc gọi nhỡ thì bị đứng
cái popup cập nhập hiện mõi khi khởi động (mặc dù chưa click vô mấy thứ kia, chắc dùng 1 thời gian giống như v1.9 mới hết)
khởi động chậm hơn bản cũ, tắt máy nó cũng nhá cửa sổ cài đặt của nó mới tắt (giống F-Secure)
..v.v....v.v...
chắc phải cài lại bản v1.9 (ko bị lỗi nào), có thể vài lỗi do em chỉnh sửa file sis quá nhiều

diễn đàn mất cái mod thanks ròi :)