• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EUROSOFT - XIIZEAL V1.0 (BẮN MÁY BAY)

EUOSOFT - XIIZEAL v1.0 (BẮN MÁY BAY)

Giới thiệu game: Game của hãng Eurosoft, bắn máy bay qua cảnh giết boss, giống như Sky force, súng đạn và âm thanh om sòm hơn, đồ hoạ đẹp. Hỗ trợ các loại màn hình và HDH WM5 trở lên.

Cách chơi: di chuyển qua lại bằng phím cứng chứ không như Skyforce chơi bằng bút chọt, tuy nhiên tốc độ vẫn ngang nhau :D.

Cách cài đặt: File đính kèm

meomeo1563

Thể lạo này chơi raats đã, nhưng mà nhiều màn hơn nữa thì hay hơn, có ai dồng ý với mình hok :D

Thể lạo này chơi raats đã, nhưng mà nhiều màn hơn nữa thì hay hơn, có ai dồng ý với mình hok :D

Độ khó cao hơn skyforce nhưng được cái là bắn ầm ầm :))
106 người load mà mới có 2 người thank thôi, kiểu này mất hứng quá :D

thanhbinh123

hoang lan ơi mình cài rồi nhưng ko sao chơi được mình vô control mà ko cài đặt phím được bị out khỏi game ko ah mình dùng atom hy vọng hoang lan sẽ hướng dẫn kỹ hơn về game này nha.thanks bạn

hoang lan ơi mình cài rồi nhưng ko sao chơi được mình vô control mà ko cài đặt phím được bị out khỏi game ko ah mình dùng atom hy vọng hoang lan sẽ hướng dẫn kỹ hơn về game này nha.thanks bạn

Atom chơi được đó bạn, game này có hỗ trợ QVGA mà. Bạn test bản rom khác xem sao, khả năng kén rom, rom WM05 trở lên nha bạn! Thân!

thanhbinh123

bạn vao config cài đặt lại là được thôi.game rất hay mà sao ít người vô tảo luận vậy

phithang84

hic chơi bằng phím cứng thì thua rùi. Diên thoại KS20 hỗ trợ phím cứng dở quá sao chơi