• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EV Dictionary-Từ điển vơi 110 000 từ cho HÐH Symbian

phuonxinh

EV Dictionary-Từ điển vơi 110 000 từ.
Đây là bộ từ điến tiện lợi dễ sử dụng, giao diện đẹp.
Bao gồm 110 000 từ. Với mỗi từ đều có đầy đủ nghiã và kèm theo các câu mẫu. Rất tiện lợi cho việc học tập và tra cứu tài liệu Tiếng Anh.

EV dictionar :http://www.4shared.com/file/203942472/153bf2bf/Tu_dien_s60_3rd.html

Hỗ trợ trên các máy s60v1, s60v2, s60v3, s40.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

bonghge

cái này đa phần thì chỉ có s40 use thui, còn s60 thì use mdic hoặc lạc việt là good

Nhiều máy s40 không chạy được đâu bạn ah(java yếu),còn các máy có hệ điều hành đều sử dụng được:|

phuonxinh

Nhiều máy s40 không chạy được đâu bạn ah(java yếu),còn các máy có hệ điều hành đều sử dụng được:|

Cái này nó hỗ trợ chạy tốt trên s60-3rd và 2nd. Tuy nhiên mình cũng đã test ok trên một số máy s40 như 6280,6288,và 5318

Posted via Mobile Device

bonghge

Cái này nó hỗ trợ chạy tốt trên s60-3rd và 2nd. Tuy nhiên mình cũng đã test ok trên một số máy s40 như 6280,6288,và 5318

Posted via Mobile Device

Bạn thử cho nó chạy trên 3110c hoặc 5300... có đc không,vẫn là java 2.0 nhưng mà những máy bạn test thì chạy đc.Tớ không rõ lắm về vấn đề này,hình như còn phụ thuộc vào cấu hình máy:|

anttim

Chưa chắc là máy có hdh là chạy đc đâu bạn à, như cái 7610 cùi của mình thì java nặng là tèo luôn. Nếu mà s40 ko chạy đc thì mình ko cần thử cũng biết kết quả rồi.
Posted via Mobile Device

vutaikt

cái trên chỉ dành cho s40v5 eg 5310 or máy nào có java 2.1
còn s60 thì lên dùng lạc việt
mình dùng 5800 lên dùng từ điển mặc định của máy rất nhìu từ.
. ko bít mấy dòng s60v3 có ko

phuonxinh

Spam hay ko là do ý thức của từng ng thôi bạn ạ. Bạn ko thấy có ng đã báo link die ở trên sao. Chỉ là mình chưa có tg fix lại link thôi

JuRay-Duan

Spam hay ko là do ý thức của từng ng thôi bạn ạ. Bạn ko thấy có ng đã báo link die ở trên sao. Chỉ là mình chưa có tg fix lại link thôi

Vậy bạn còn chờ gì nữa? Nhanh chóng fix lại link cho anh em nhé =D>

nhqkhtn

bây giờ còn có từ điển Lexisgoo 1.0 nữa cực pro nhưng mà chưa có crack nên chỉ dùng thử được có 14 ngày.

Iuvip4

Dùng bộ từ điển a-v của mobiread ý. Dug lượng hơn 7M. tra từ nào có từ đấy. Còn v-a thì 3M