• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EV-Shuttle 3.0 - Dịch tự động từ Anh sang Việt

MinhThang

Manager
máy em bình thường mà anh.
anh bấm F2 rồi bấm tiếp F9 là ok àh

Cái này anh cài rất nhiều rồi em à, trên Laptop anh cài thì OK, mà máy bàn thì như hình anh đã đưa, bản nào cũng vậy. Có khả năng lỗi do Win hay sao đó em à.

AndyCuong

Supper Moderators
Cái này anh cài rất nhiều rồi em à, trên Laptop anh cài thì OK, mà máy bàn thì như hình anh đã đưa, bản nào cũng vậy. Có khả năng lỗi do Win hay sao đó em à.

vậy là botay rồi anh , anh thử cài lại Win xem sao nhé!

NhatToai

Super V.I.P

Phần mềm này nếu quá trình tìm MĐK thất bại thì trên 90% phải cài win lại mới thực hiện được.Chứ remove nó rồi tìm tiếp mỏi mắt cũng không ra đâu anh.

kinh81

Cái này cũng đúng thôi, các bạn nào muốn lấy key dễ thì PM cho mình nhưng chỉ có giá trị trên win XP thôi