• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Evilash_Leo_Delta_WWE(WM6.1_21056/Sense2.5.2011) Fastest Leo for sony X1

sbc

Evilash_Leo_Delta_WWE(WM6.1_21056/Sense2.5.2011) Fastest Leo for sony X1

SƯU TẦM

HÌNH MINH HỌA

Download here
http://www.megaupload.com/?d=GDDLGNLG
Hotfile :
http://hotfile.com/dl/34020061/11c1e64/evilash_leo_d.7z.html

NGUỒN THAM KHẢO : http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=650413

tongnhatphuong

Rom này nhìn đẹp quá nhưng tiếc là dùng WM 6.1. Có ai test thử tốc độ của rom này chưa vậy o.o?

VUHEO

ROm này đẹp chạy nhanh nhưng không ổn định, mục tin nhắn hay bị treo máy vô cớ. Bạn nào thích Sense thì chơi, chứ so với Orgly Manila 2.5 thì bản này kém ổn định hơn nhiều

tongnhatphuong

Mình xài nhiều rom rùi, thấy rom nào mục tin nhắn cũng dễ bị treo hết trừ cái rom gốc :| . À mình đang xài 6.5, có cách nào đổi theme cái sense như của cái rom này không nhỉ?

xuxu09

nhìn hình thì đẹp thật, but up lên thấy...xấu hơn nhìu. icon bị nhòe, font chữ xấu.. hjx. korea

tongnhatphuong

nhìn hình thì đẹp thật, but up lên thấy...xấu hơn nhìu. icon bị nhòe, font chữ xấu.. hjx. korea

Bạn up theo phiên bản gốc thì dĩ nhiên không đẹp nha bạn, bạn phải up phiên bản korea thì mới đúng như trong hình trên.

hoangnam1002hn

Active Member
theo em bản này chạy cực ổn định.pin lại lâu,giao diện cũng đẹp tốt nhất từ trước đến giờ

rushhour

Có ai biết cách để thay ảnh nền ở tab home trong rom này không, mình thay mãi không đc

Có ai biết cách để thay ảnh nền ở tab home trong rom này không, mình thay mãi không đc
Ở màn hình Home bạn nhấn Menu/Home Wallpaper/Weather Wallpaper rồi chọn đến hình ảnh bạn muốn làm hình nền. Nên nhớ ảnh làm hình nền phải có độ phân giải 480x800 pixels và đinh dạng .png nhé...;;)

0904161287

Hì thanks bác, mình cũng mò ra rui`, chỉ mỗi không bít chỉnh âm tin nhắn ở chỗ nào thôi. Mình vẫn để cái chuông tn mặc định của rom nhưng bé quá, lại không rung được

Hì thanks bác, mình cũng mò ra rui`, chỉ mỗi không bít chỉnh âm tin nhắn ở chỗ nào thôi. Mình vẫn để cái chuông tn mặc định của rom nhưng bé quá, lại không rung được
Âm tin nhắn thì cũng trong mục Notifications đó thôi, ở Events bạn kéo xuống dưới rồi chọn Message: New text message nhé..

0904161287

Hic, đã thấy. Thanks bro nhìu nhìu!
Tiện bro còn onl thì cho mình hỏi luôn. Bản rom này radio ver bao nhiu, check như thế nào được không ạ :p

Hic, đã thấy. Thanks bro nhìu nhìu!
Tiện bro còn onl thì cho mình hỏi luôn. Bản rom này radio ver bao nhiu, check như thế nào được không ạ :p
Bạn vào Start/Settings/System/Device Information để xem nhé.. Hay bạn có thể xem trong About phone của Tab Settings của Manila cũng được...