• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EXE việt hóa

Status
Không mở trả lời sau này.

traitimcodon89

hê hê =)):D seach trên pv chưa có ai pót cái EXE vh này em pót cho mọi người thêm sự lựa chọn nhé! nếu trùng bài thì xóa giùm em các mod nha:D thanks all=D>

TruBic

Well-Known Member
hê hê =)):D seach trên pv chưa có ai pót cái EXE vh này em pót cho mọi người thêm sự lựa chọn nhé! nếu trùng bài thì xóa giùm em các mod nha:D thanks all=D>
sao em ko nói sơ qua chức năng của PM này thế em trai? em ko giới thiệu chức năng thì mem mới ko biết lại hỏi cho mà xem.

zerolovethuy

sao em ko nói sơ qua chức năng của PM này thế em trai? em ko giới thiệu chức năng thì mem mới ko biết lại hỏi cho mà xem.
Hình như cái EXE này là để tạo chữ bay bay như kiểu của pinda anh trung ạh, Phải không bạn?

MinhThang

Manager

Hình ảnh minh họa của pm bạn nhé, chứ không phải hình này. Chú ý các bài viết sau và thêm hình vào bài này.

peacewar

Chẳng biết cái này dùng để làm gì nữa.Giới thiệu kĩ lại đi bạn ơi

Status
Không mở trả lời sau này.