• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Extreme Ndesk Mod by sesshumaru

YinYang

Active Member
Extreme Ndesk Mod by sesshumaru

Lại thêm 1 mod nữa để ae làm mới "cô vợ già nua" s60v5 sao cho giống với Belle với ứng dụng NDesk đã quá quen thuộc với ae.
Mình tham gia group trên FB của các bạn người Philippin và vô tình thấy được phần mod này nên mình giới thiệu đến ae chưa biết về mod này.Mình test mấy hôm cho chắc chắn nên post hơi muộn. ae thông cảm nhé!​

Salamat sa pro sesshumaru=D>=D>=D>​

Hình ảnh phần mềm

Hướng dẫn cài đặt mình đã tích hợp sẵn trong file tải về rồi nên mình không hướng dẫn ở đây nữa>:)>:)>:)
Good luck!!!​

Extreme Ndesk Mod by sesshumaru​

LoiPT

đêm khuya tích cực quá, thank mồm thay cho nút nha chủ thớt :) thử cái đang cần đổi mới tý :)

hieuna

Cái này sao mình dùng ofw làm như hướng dẫn vẫn không đè được HS. Click vào icon là out

YinYang

Active Member
Cái này sao mình dùng ofw làm như hướng dẫn vẫn không đè được HS. Click vào icon là out

sao hôm nay lại onl bằng đt thế??? Tớ k xài OFW nên cũng k rõ lắm :-ss

Lori_hd

đã cài thành công, hôm trước không dc ra là mình quên k rs lại máy =))

Lori_hd

đua đòi show chơi ^^

p/s bác nào ra tay việt hóa đi, cho thuần việt ^^, bác nào biết cách fix khi mở khóa vào hs k bị giật 1 giây rồi mới hiện hình nền thì bảo mình với

YinYang

Active Member
đua đòi show chơi ^^

p/s bác nào ra tay việt hóa đi, cho thuần việt ^^, bác nào biết cách fix khi mở khóa vào hs k bị giật 1 giây rồi mới hiện hình nền thì bảo mình với

chắc là a cài file ở trong folder "chỉ cho CFW" hả? để hôm nào rảnh e Vi cho. còn về cái mở khóa thì của em đc luôn. có phải đợi j đâu nhỉ? :-?

Lori_hd

à mở dc luôn mờ, a có bảo k mở dc đâu, phải cái là mở khóa xong khi vào ấy, nó hiện icon trước, rồi mới hiên hình nền ý, chậm so với icon khoảng 1 giaays^^, nên nhìu khi nhìn nó hơi ức chế tí, chú biết cách fix k