• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FACE WARP Việt hóa

jimmi_qyu

FACE WARP vh

FaceWarp.sis

Tính năng : Ứng dụng giúp ta tạo những hiệu ứng vui như thế này chẳng hạn

JuRay-Duan

Á!!! ghê quá, mý cái hình ông bạn chỉnh lại nhìn phát khiêp!!!, kô mún spam nhưng kô thế kô thốt lên, ôH mY gOD !!!
P/s: mÝ nhỏ đó là bạn của ông àh?? coi chừng tụi nó xử ông đấy :))
Để về trên N70 thử, hay lắm, thanked!!

phatsatthu02

Wow mấy cái nj vui quá ! Text thử xem sao ^^ Thanks 1 phát

Chán ! tải về thì được mà vào thì không vô được ! :((

Last edited by a moderator:

jimmi_qyu

mình sài n70 test thử được mà.bạn sài máy gì thế?
Thank bạn đã sử dụng.Bạn phát làm mình hết hồn tưởng ứng dụng mình vh có lỗi chứ(Trước khi post lên mình test đi test lại 3 - 4 lần)
Không chừng bạn Phát sử dụng UIQ lắm ah nha.Dòng S60 UIQ ứng dụng có đuôi sis nên khi sử dụng pm này thì install vẫn được,nhưng lick vào Icon là out ra ngayb-)

phatsatthu02

Thank bạn đã sử dụng.Bạn phát làm mình hết hồn tưởng ứng dụng mình vh có lỗi chứ(Trước khi post lên mình test đi test lại 3 - 4 lần)
Không chừng bạn Phát sử dụng UIQ lắm ah nha.Dòng S60 UIQ ứng dụng có đuôi sis nên khi sử dụng pm này thì install vẫn được,nhưng lick vào Icon là out ra ngayb-)

Em sài cái 3230 ấy ! Vậy là sài không được ứng dụng này hả anh ?

thusinhbuon

phần mềm nay hay thật đấy nhưng nó rất kén ảnh ( đúng kích cỡ mới dùng được ) chứ ko phải ảnh nào mình cũng sửa được :|

tu2179

phần mềm nay hay thật đấy nhưng nó rất kén ảnh ( đúng kích cỡ mới dùng được ) chứ ko phải ảnh nào mình cũng sửa được :|

Tốt nhất cứ chụp rồi chỉnh sau. Cái này dùng để trêu gái thì hết sảy. >:)>:)>:)

nguoiqualoicu

3230 là thuộc S60v3 nha bạn,nên qua bên v3 tìm ứng dụng để sử dụng.Bên đây v2 nên uywngs dụng này bạn pó tayb-)

Không biết thì đừng phát biểu linh tinh nhé em trai :D, 3250 mới là S60v3 còn 3230 là S60v2 nhé, nó thuộc OS7 ( cùng lứa với 7610 đó).

jimmi_qyu

Không biết thì đừng phát biểu linh tinh nhé em trai :D, 3250 mới là S60v3 còn 3230 là S60v2 nhé, nó thuộc OS7 ( cùng lứa với 7610 đó).

Có lẻ em nhầm cái số 2 và số 5 thì phải.Thank anh đã nhắc nhở em.Dạo này đầu óc cứ sau sau ấy,chán ghê tự nhiên bị biến thành chicken:((

TruBic

Well-Known Member

bạn ơi đúng như bạn nói nhưng 3230 sài Hệ điều hành Symbian OS v7.0s Series 60 UI .bạn thấy chữ UI không.

jimmi_qyu

Troj oj.Anh e toan tranh luan caj jjj do ?
Chang dau vao dau 2a

Ở đây anh em tụi mình chỉ thảo luận thôi bạn ah. Đâu phải cải nhau đâu. Với lại lưu ý bạn là phải gõ tiếng Việt có dấu khi tham gia mọi diễn đàn đấy nha bnaj