• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Facebook Pages Manager ứng dụng cựchay cho người làm Facebook

hoachanh123

Phát triển kinh doanh trên Facebook đang rất phổ biến hiện nay. Nhưng làm thế nào để bạn có thể quản lý rất nhiều hoạt động của page hàng ngày mà vẫn đảm bảo nhanh, chính xác được? Câu trả lời là ứng dụng cho Android Facebook Pages Manager
co-facebook-pages-manager-quan-tri-page-don-gian-hon-nhieu%2B3.jpg
Facebook Pages Manager là gì?
Như hầu hết chúng ta đều biết, Facebook là một trong những mạng xã hội rất phổ biến hiện nay. Thế cho nên cơ hội kinh doanh và marketing trên Facebook là một lợi thế được rất nhiều người khai thác bằng các kênh bán hàng, các fanpage... Vậy nếu ban là một Admin của 2 hay 3 page bán hàng trên Facebook thì làm thế nào bạn có thể quản lý được các page ấy về: hoạt động, tương tác, like, quản lý quảng cáo của khách hàng đây? Lúc này bạn cần dùng đến một ứng dụng giúp bạn chỉnh sửa, quản trị page, thành viên nhanh chóng, đơn giản và dễ dàng nhất. Ứng dụng quản lý page Facebook Pages Manager là một ứng dụng hoàn hảo nhất dành cho bạn.
co-facebook-pages-manager-quan-tri-page-don-gian-hon-nhieu%2B1.jpg

Facebook Pages Manager ứng dụng cho Android, iOS có rất nhiều tính năng mới giúp bạn quản lý trang cá nhân dễ dàng hơn như: sửa ảnh bìa, tạo page mới hay sửa lỗi của phiên bản trước đó.
co-facebook-pages-manager-quan-tri-page-don-gian-hon-nhieu%2B2.jpg

Ứng dụng Facebook Pages Manager có những ưu điểm gì nổi bật?
- Giúp admin kết nối với độc giả và theo dõi hoạt độn trên nhiều trang trong cùng một ứng dụng
- Bạn dễ dàng truy cập và quản lý toàn bộ trang của mình: trả lời bình luận, xem tin nhắn, chỉnh sửa ảnh....
- Biúp bạn chỉnh sửa quyền quản lý trang của mình như thêm quản trị viên mới cho các trang mà bạn quản lý
- Miễn phí hoàn toàn mà không cần mất tiền
co-facebook-pages-manager-quan-tri-page-don-gian-hon-nhieu%2B5.jpg

>>> Tải ứng dụng cho Android: appvn.com/android/details?id=com.facebook.pages.app
>>> Tải ứng dụng về cho iOS: appvn.com/ios/tai-game-iphone/facebook-pages-manager/12340

Chỉ với một thao tác rất đơn giản đó là tải ứng dụng về là bạn có thể quản lý các page của mình dù ở bất cứ nơi nào, thời gian nào. Quá đơn giản phải không? Cơ hội kiếm tiền trong tầm tay của bạn.
Nguồn bài tham khảo: downgames24h.blogspot.com​

vntek

Mình cũng hay dùng cái này, có ứng dụng tương tự cho ai chơi youtube nữa :D