• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FakeCalls_v1.10.2 S60v3v/S60v5_VH-SymPViet! Tạo cuộc gọi Giả..Như thật :-)

onlylove80

Fake Calls v1.05 S60v3v5 VI-SymPViet!
Tạo cuộc gọi giả.. Y như thật..:)):))

- Fake Calls là một ứng dụng tạo ra các cuộc gọi Giả giống y như thật, nó có thể nhập số liên lạc trực tiếp từ danh bạ điện thoại của bạn và khi cuộc gọi Giả lập được thực hiện nó sẽ hiển thị Tên và số người gọi cùng với các chi tiết kèm theo như: Nhạc chuông riêng, Hình đại diện thu nhỏ.v.v. một cách chân thực nhất. Nó sẽ giúp bạn rút lui trong một số tình huống mà bạn không muốn ở lại. Khi đó bạn chỉ cần thiết lập số sẽ gọi đến cho bạn và sau đó là.... " Trời ơi.. Sếp(Vợ, Ông ngoại.v.v) em gọi rồi, em phải về mất rồi..Các bác thông cảm ha.."=)) ==> Chuồn.=))=))=))
+Tính năng:
- Nhạc chuông được sử dụng với màn hình hiển thị cuộc gọi "Giả" được lấy từ các cài đặt của điện thoại. Nếu số liên lạc được lựa chọn cho các cuộc gọi Giả không có nhạc chuông riêng, nó sẽ được sử dụng nhạc chuông của cấu hình hiện tại. Trong trượng hợp cấu hình hiện tại mà không có nhạc chuông thì lúc đó nhạc chuông "Dự phòng" sẽ được sử dụng. Ngoài ra nhạc chuông "Dự phòng" còn được sử dụng khi bạn đang ở chế độ Offline.
Nếu các số liên lạc đã chọn một hình ảnh hoặc hình ảnh thu nhỏ, chúng sẽ được hiển thị khi thực hiện cuộc gọi Giả.
+ Lưu ý rằng nếu bạn không muốn nhận cuộc gọi thật sự nào trong khi đang sử dụng cuộc gọi Giả, bạn có thể bật chế độ Offline của điện thoại lên và nếu bạn làm như vậy, xin vui lòng thêm tên TÊN MẠNG & Nhạc chuông dự phòng từ Cài đặt,, nếu không khi thực hiện cuộc gọi Giả màn hình hiển thị sẽ không có hiển thị tên mạng, cũng như nhạc chuông sẽ không được phát.
- Loại nhạc chuông BeepOnce trong cài đặt như kiểu RingingOnce và Nhạc chuông Video cũng sẽ không được hiển thị.
- Bạn có thể thiết lập rất nhiều cuộc gọi Giả trong một thời điểm và cho chúng lặp lại theo ý muốn như: Một lần, Hàng ngày, Ngày làm việc, ngày không làm việc...
Cập nhật:
+ Sửa một số lỗi hiển thị
+ Tăng khả năng hoạt động cho các phím nóng: Phím Xanh(Gọi), Phím Đỏ, Phím Camera, Phím Nguồn.. Khi ở chế độ bàn phím đang khóa.
+ Thêm các ngôn ngữ( cái này không cần thiết lắm, mình đã xóa hết tiêu rồy..
+ Các bạn có thể tìm hiểu thêm trong phần " Trợ Giúp" nhé..
Lưu ý:
- Để sử dụng các phím nóng (Thực hiện cuộc gọi Giả) các bạn phải để ở chế độ bàn phím đã khóa nhé.. Khi đó bạn chỉ cần nhấn phím: Camera, phím Đỏ, phím Xanh(Gọi) hoặc phím Nguồn là có thể tạo ngay một cuộc gọi Giả đến rồi..:D:)):))

onlylove80

He he để em thử áp dụng với ghẹ nhà em xem

Thử mà thật luôn:)) Hôm qua khi VH xong test thử xem thế nào... bà xã anh hỏi...Ai mà gọi nhiều thế?? Sao anh không nghe máy đi..không dám nghe hả?:p
Tai bay vạ gió, tự nhiên bị nghi ngờ mất công giải thích..=))=))

tieuthuxinh86

Thử mà thật luôn:)) Hôm qua khi VH xong test thử xem thế nào... bà xã anh hỏi...Ai mà gọi nhiều thế?? Sao anh không nghe máy đi..không dám nghe hả?:p
Tai bay vạ gió, tự nhiên bị nghi ngờ mất công giải thích..=))=))

Em nghĩ đấy là do bác dùng không đúng lúc đúng chỗ thôi :))
Để em down về dùng thử xem thế nào

dongsongvang

Để thủ cái này xem sao.Trước đây mình dùng cái thằng BBCall nhưng chưa ưng ý nên Remove .Hy vọng bản này sẽ hoàn hảo hơn

onlylove80

Để thủ cái này xem sao.Trước đây mình dùng cái thằng BBCall nhưng chưa ưng ý nên Remove .Hy vọng bản này sẽ hoàn hảo hơn

Với phần mềm này thì bạn có thể yên tâm mà sử dụng.. Vì nó rất ổn định và hiệu quả..
Giả mà như thật!

ADN1987

Sao N73 của em, đang cài đặt 1 lúc thì nó báo unable to install nhỉ? Bác nào chỉ dùm em cách cài với :( thích cái này quá!

Chỉnh sửa cuối:

tiendta44

Tình hình là em đã cài rồi nhưng ko thấy có icon gì cả, ko biết nó ở đâu nữa.
Em đã sign, em dùng chú N95 8GB.
Các bác giúp em với!

onlylove80

Các bác giúp em với!

Có thể bị lỗi trong quá trình Sign lắm bạn ah. N95 bây giờ Hack dễ lắm mà bạn, bạn nên Hack đi cho nó sướng cái đời. Tha hồ mà test voọc ứng dụng, khỏi mất công sign làm gì.

cunho123

Các bác giúp em với!

Từ menu bạn kéo xuống thấy Folder Drjukka.com mở nó ra la thấy mà

Cảm ơn bạn onlylove80 nhiều lắm mình trông cái này lâu lám rồi.. từ hồi còn s6v2 tới nay đa mãng nguyện
Bạn onlylove80 cho mình hỏi thêm có cách nào để cho nó vào log luôn không?? khi mình giả nó sẽ có trong log..

onlylove80

Từ menu bạn kéo xuống thấy Folder Drjukka.com mở nó ra la thấy mà

Cảm ơn bạn onlylove80 nhiều lắm mình trông cái này lâu lám rồi.. từ hồi còn s6v2 tới nay đa mãng nguyện
Bạn onlylove80 cho mình hỏi thêm có cách nào để cho nó vào log luôn không?? khi mình giả nó sẽ có trong log..
Không có cách nào có thể lưu được cuộc gọi giả trong nhật ký cuộc gọi(Log) đâu bạn ah.
Log là bộ đếm dữ liệu mặc định của máy nên nó chỉ ghi lại các cuộc gọi thật sự thôi bạn. Thử đợi phiên bản sau xem có thêm tính năng này kg nhé bạn. ᔌᔈᔎᔋ