• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fantasy Warrior Legends by Digital Chocolate

natan

Chiến đấu chống lại cái ác và trở thành một huyền thoại. Mặc áo giáp,tay cầm thanh kiếm đấu tranh cho vinh quang. Khám phá thế giới Rento và trở thành chiến binh dũng cảm cứu dân làng thoát khởi sự khủng bố và trả tự do cho họ, đi qua các khu rừng rậm và hầm mộ tối tăm. Chống lại các lực lượng của cái ác và bóng tối, để lấy lại vinh quang.

Link:http://www.mediafire.com/file/fd1xwg9zb3gp09y/FantasyWarrior_n8_n5800_bykriker.zip

Nếu thấy hay nhớ ủng hộ lấy tinh thần nha.;;)

anhtuana12

bạn chưa mở hiện đuôi file nên ko cóa .zip
bạn vào Tools/ Folder options / View / Hủy dấu tick " Hide extension for known file types"

rùi đổi đuôi file

Mình đã test thấy ok rùi nhưng hỏi khó di chuyển quá

thanhthuc0308

sao mà rắt rố quá vậy trời.:D_mình thấy trước khi up file nên chỉnh sửa đâu đấy đàng hoàng nhỉ!

natan

Mấy pác cứ chép vào đt rùi rename lại là ok thui à,đừng đổi tên bằng pc

sunrise103

Mình cài và chơi dc rùi hình ảnh nhìn đẹp. Nhưng tiếc là di chuyển và chiến đấu bằng cách chạm vào 4 phần màn hình nên hơi khó chơi và hơi chậm