• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fart v1.0 s60V3V5 Tiếng việt bởi Dragon459-Ứ.D tạo tiếng "xì hơi" trên dế yêu X.X

Dragon459

Manager
Fart v1.0 s60V3V5 Tiếng việt bởi Dragon459
Ứ.D tạo tiếng "xì hơi" trên dế yêu X.X
[02-12-2011]

Đọc tiêu đề thì chắc hẳn các bạn cũng đoán được công dụng của app rồi.Nên mình khỏi giới thiệu nhiều nhé.vì vấn đề "xì hơi" cũng k tiện giới thiệu nhiều :p>:)
Bản này là phiên bản đầu tiên. chưa được hoàn thiện ở phần "đề nghị" tuy nhiên vì mình có chút ý tưởng nghịch ngợm trên lớp nên vẫn Vi và tiện cũng EN luôn cho những ai có nhu cầu sử dụng
Chút xíu quên.phần data âm thanh mình chưa ENG hoặc việt vì thời gian hơi gấp.hơn nữa bản thân mình cũng thấy k cần thiết.chủ yếu là ENG hoặc việt cho dễ sử dụng thôi
Bạn nào thích thì dow về xài chơi:D

Hình ảnh phần mềm
các bạn xem tạm hình bản EN

Link download

Fart v1.0 s60V3V5 Tiếng việt bởi Dragon459

knighttrung

chủ thớt cho mình xin cái theme đang dùng này đi. Nhin ngầu quá

Last edited by a moderator:

n9uy3n7h34nh

Ứng dụng dùng để ném bom rất vui nhộn=))
p/s: Ngoài lề tí ;;) Bác Dragon459 cho mình hỏi bác dùng mod j mà menu 4x5 của bác icon to thế:-/ (xem 1 số video test ứng dụng của bác thấy vậy:D)