• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fee Liu Download ,Trình hỗ trợ tìm kiếm & download

phuonxinh

Fee Liu Download , Trình hỗ trợ tìm kiếm va download

Fee Liu Download siêu mạnh mẽ các tính năng:

1, Bấm # khóa để tìm thấy những gì bạn muốn. Sau khi vào ứng dụng bạn nhấn # để mở cửa sổ tìm kiếm , nhập từ khóa , nhấn tìm kiếm và chờ đợi kết quả.

2, phá vỡ những giới hạn mạng điện thoại di động, tăng tốc độ truy cập Internet di động của bạn.

3, siêu tốc độ cao tải: dùng mạng 2G của bạn để tận hưởng tốc độ 3G, tiết kiệm lưu lượng truy cập.

Phần mềm này hoàn toàn miễn phí, không tính phí người dùng

download:http://www.4shared.com/file/205006964/d3a6a0fd/Fee_Liu_Download_VH.html

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Nó giúp bạn tìm kiếm và tải về từ kết quả tìm được mà. Lúc mở ứng dụng chờ khởi tạo song nó sẽ tìm cho bạn rất nhiều thứ hay đó. Tất nhiên là của Chinese

daoquangsu

Ứng dụng này os7,8 chắc chắn là không dùng được đâu.Bạn bung ra mà xem nó có thư mục resource,Private,sys,bin,data...giống ứng dụng của 3rd hơn là của 2nd.

phuonxinh

Em cài chạy đựơc trên n72 mà, mỗi tội lúc cài song khởi tạo hơi lâu , và lúc mới vào ứng dụng máy chạy hơi giật . Nhưng dc cái tài nguyên tìm đc khá nhiều và nhiều ứng dụng game china hay . Chỉ vịệc kíc tải về , đỡ tốn lưu lượng, tốc độ cao

laocai_city

0h! Có chém gió ko vậy?tui test 2 bản trên 76 đều dis hết.Cái này Os7 ko chạy dc ma.Chắc chỉ có 0s8 chơi dc thôi