• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ferrari GT 2: Revolution s60v5

b0m_lx

Bạn vào thế giới của các nhà sản xuất xe hơi uy tín nhất và trở thành một phần của hãng xe hơi huyền thoại Ferrari.Khám phá hơn 40 mẫu xe từ năm 1957 đến năm2010, bao gồm cả mới nhất 599XX và awe-inspiring 458 của Italia, thưởng thức lái tất cả các xe khác nhau trong 50 thách thức trên 10 địa điểm nổi tiếng trên thế giới, từ New York tới Dubai hoặc ngay cả những phong cảnh đẹp của Nam Phi. Lái trong nhưng thời tiết khắc nghiệt như mưa, bão, sét và trong những ngày đẹp trời, cạnh tranh với 8 đối thủ với những kỹ năng riêng của họ. Còn chờ gì nữa hãy bắt đầu cuộc đua ngay từ bây giờ!

link dow :D http://www.mediafire.com/?rorn72za875844k

sau đây là những game chất lượng mà mình đã post :D
Game đua xe 3D HOT Asphalt4 HD cho s60v5 đây
Java game Tekken Mobile
Fishfarm Hawaii v.1.00 sym^1 , sym^3, s605th
Game xả strees Catcha Mouse s60v5 rất vui :D
Fishing Off The Hook 2 For s60v5 , sym^1 , sym^3
Ferrari GT 2: Revolution s60v5

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

Mo~ hang` cho bac' \-/, khong biet game choi muot khong :-/

chơi mượt lắm , game mình post toàn game chất lượng ;;)
mình test 1 là đồ họa đẹp , 2 là chơi có cốt game , 3 là thể loại mình thích => mình mới post
thế nên yên tâm về chất lượng nha :D

nhaylau321

chơi mượt lắm , game mình post toàn game chất lượng ;;)
mình test 1 là đồ họa đẹp , 2 là chơi có cốt game , 3 là thể loại mình thích => mình mới post
thế nên yên tâm về chất lượng nha :D

Ưhm` bài bác post thì quá chất ;;)