• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Field HD by mkraj25-Retail Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Field HD by mkraj25-Retail Duylinh27884

Field HD theme with
*HD nature wallpaper,
*New "Xena" icons completing 750 icons including TPIS
*New Music player skin
*New Glossy Keyboard
*New Transparent menu bar, Navibar etc with everything High Quality

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
Theme này đã đc tác giả cho tải miễn phí trên ovi store ,bạn lên ovi tải trực tiếp về luôn nhé

Letanphatw

Mình cài đặt lâu rùi,nhưng mình muốn lấy file rời chưa cài đặt,bạn up dùm đi,ah còn cái đồng hồ đẹp gê nhưng khi cài đặt máy báo đã có cài đặt vì sao vậy bạn,mình cài đồg hồ thời tiết cũng bìh thườg mà.

duylinh27884

Moderator
Mình cài đặt lâu rùi,nhưng mình muốn lấy file rời chưa cài đặt,bạn up dùm đi,ah còn cái đồng hồ đẹp gê nhưng khi cài đặt máy báo đã có cài đặt vì sao vậy bạn,mình cài đồg hồ thời tiết cũng bìh thườg mà.

Khó gì,muốn lấy file cài đặt thì dùg trìh duyệt operamini hoặc ucweb thêm /download vào cuối link ovi cần tải thôi, ví dụ link tải file này trên ovi là http://store.ovi.com/content/364322 thì thêm thế này http://store.ovi.com/content/364322/download để tải về file cài đặt. Còn cái wiget đhồ nếu máy báo đã có thì vào setting>installations>already installed tìm xóa nó đi rồi cài cái này vào

Letanphatw

Mình làm được rùi,thanks,từ lúc mình up fw gốc tới h đâu có cài thêm cái đồng nào đâu bạn,nên vào ứng dụng đã cài đặc cũng k thấy.

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
Vậy thì bạn dùg siseditor mở file sis đh của mìh up ra rồi giải nén nó ra sau đó dùg xplore chép các file này vào các đườg dẫn tươg ứg của từg file là ok.

Letanphatw

Vậy thì bạn dùg siseditor mở file sis đh của mìh up ra rồi giải nén nó ra sau đó dùg xplore chép các file này vào các đườg dẫn tươg ứg của từg file là ok.

cho mình hỏi là bộ icon của theme này có thể thay qua bộ icon mặc định của icon changer k bạn.

Letanphatw

Nếu là theme mặc định thì k thay đc nha bạn

như thế này nè bạn,icon changer là ứng dụng để thay icon từ bộ icon có sẵg trog iconchanger,nhưg bộ icon của changer xấu nên mình mn thay bộ icon của theme này để vào,dùng sis editor,nhưng k biết có đc k.

Radium

Moderator
như thế này nè bạn,icon changer là ứng dụng để thay icon từ bộ icon có sẵg trog iconchanger,nhưg bộ icon của changer xấu nên mình mn thay bộ icon của theme này để vào,dùng sis editor,nhưng k biết có đc k.

Bạn đã thử thay đối với nhứng theme khác chưa? Mình không xài app đó nên không rành lắm. :D Mình nghĩ bạn cứ thử là biết ah :D