• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIFA 11 by EA SPORTS™ (World)

kidhack

FIFA 11 by EA SPORTS™ (World)

Category: Games
Sep 28, 2010
Version: 1.0.0
858 MB
Seller: ElectronicArtsBV

Hỗ trợ tốt màn hình retina . Gồm 500 đội từ các quốc gia,cau lac bộ trên thế giới, 50 Sân vận động nồi tiếng.

-1%3Bwww%3Bavm_webapps%3BROOT%3B%3B_assets%3Ben_US%3Bmarquee%3BKaka_Head_640x360.jpg

http://hotfile.com/dl/72549728/c994cce/FIFA.11.by.EA.SPORTS.World-v1.0.0-most_uniQue.ipa.html

Update 1.1.4
http://hotfile.com/list/1046059/3f50e57

Chỉnh sửa cuối:

hung_ubnd

yêu cầu cấu hình như thế nào chạy được. ta đang ở 3.1.3 ko thích lên OS4. Liệu có chạy được ko ?

mars_huce

Chưa cài thử vì nhìn cái dung lượng hơi to. Nhưng có vẻ hình không được đẹp bằng RS11.

kidhack

Về hình ảnh thì rất ok , khuyến khích từ 3gS trở lên .
Các cầu thủ hình rất giống ngoài ,Các cách ăn mừng bàn thắng rất nhiều và Random .
Phối hợp dễ hơn RS 11 . Các động tác kỹ thuật dễ hơn ,nhưng sút hơi khó ah nha .
Mình đã test và RS11,FF11.
Thấy Fifa nhỉn hơn đó .

kidhack

Mình không có nhiều thời gian Rãnh nên Ai muốn up MF thì up nha. Mình Thanks

boydeptrai

3GS OS4 cài xong ko thấy icon đâu cả :( dù đã reset cũng ko thấy :| Chủ thớt post bài đã test chưa vậy?

boydeptrai

Mình cài bằng PC suite, để thử lại xem sao, mấy game dung lượng cao cũng thích :D

Cài lại thì có icon, nhưng bấm vào lại thoát ra ngay, máy móc chán nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

tranmanhlinh83

AppstoreVN là 1 Chương trình dùng để cài đặt App . Có trên Cydia .
dùng chép file ipa vào (var/mobile/downloads) để cài đặt .

mình cài được APPstore vn rồi nhưng không thấy game fifa 11 mà chỉ có game fifa10 thôi bạn ah

Mình cài bằng PC suite, để thử lại xem sao, mấy game dung lượng cao cũng thích :D

Cài lại thì có icon, nhưng bấm vào lại thoát ra ngay, máy móc chán nhỉ.

mình cũng bị y như bạn chán quá mình đang dùng con 3gs ios4 mà vẫn bị

jim3858681

sao mình k thể sync vào IP vậy,lúc cài,itunes nó ghi installing FIFA... khoảng 2 giây rồi nó sync wa cái khác,k sync app nữa,ai giúp với

boydeptrai

mình cài được APPstore vn rồi nhưng không thấy game fifa 11 mà chỉ có game fifa10 thôi bạn ah

mình cũng bị y như bạn chán quá mình đang dùng con 3gs ios4 mà vẫn bị

Trước hết bạn cài AppstoreVN trên iphone.
Kết nối PC với iphone, rồi chép game fifa11.ipa vào iphone theo đường dẫn private/var/mobile/Downloads
Rồi trên iphone vào AppstoreVN chuyển sang mục Downloads để cài.

Mình cũng đang thử cách này hy vọng đc
:)
Thành công roài....

Chỉnh sửa cuối: