• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fightality - Đấu sĩ tài ba

MAN16678

Fightality - Đấu sĩ tài ba

Người chơi sẽ chọn một trong 5 nhân vật cho trước. Mỗi nhân vật đều sở hữu những kỹ năng, lối di chuyển khác nhau.

GAME NẢY MÌNH TEST TRÊN MÀN HÌNH 240X320 VÀ MÀN HÌNH LỚN HƠN NHƯ Ở N95 CŨNG ĐƯỢC

http://www.mediafire.com/?qymonmgyvwy

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn cho thêm một tý thông tin về loại màn hình mà game hỗ trợ, ngôn ngữ để anh em dễ tham khảo nhé:)

Nynk_102

Em xin lỗi , chứ mà Mod cũng post bài kiểu này thì e cũng potay.com luôn. cũng chẳng có hình minh họa lun, thông tin thì hơi khiêm tốn quá. E đọc mà chả hiểu gì hết trơn.
Mod sinh năn 78 chắc kêu bằng chú dc rồi nhỉ. Chú ơi cho thêm thông tin và hình minh họa vào bài viết đi ạh.

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em xin lỗi , chứ mà Mod cũng post bài kiểu này thì e cũng potay.com luôn. cũng chẳng có hình minh họa lun, thông tin thì hơi khiêm tốn quá. E đọc mà chả hiểu gì hết trơn.
Mod sinh năn 78 chắc kêu bằng chú dc rồi nhỉ. Chú ơi cho thêm thông tin và hình minh họa vào bài viết đi ạh.

Posted via Mobile Device

Có hình minh họa mà bạn. Chỉ có thiếu thông tin về ngôn ngữ và kích cỡ màn hình thôi.

quang_vinh

Mấy bác khó chịu quá.Có hình & hướng dẫn rồi còn gì nữa,cài vào máy mà test xem hay dở thế nào.:-/:-/

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mấy bác khó chịu quá.Có hình & hướng dẫn rồi còn gì nữa,cài vào máy mà test xem hay dở thế nào.:-/:-/

Không phải là khó chịu mà đây là quy định của box game. Mình chỉ góp ý để bài viết hoàn chỉnh hơn thôi.:-?

MAN16678

Posted via Mobile Device

mÌNH thích ham vui tí thôi , anh em căng thẳng quá sao mình dám post lên nữa.

mình nghỉ không cần giới thiệu màn hình chắc các Bạn cũng biết vì mình đang post trong Box game dành cho các máy S60 3rd, mà các máy này thì các Bạn đã biết nó có màn hình gì rồi nhé.

Có gì nhắc nhỡ xin cám ơn

Đã chỉnh lại rồi nhé. Xin chào

Chỉnh sửa cuối: