• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

File Hide v 1.0.1(0) Việt hóa bởi Dragon459 -Ẩn file và thư mục [10-08-2011]

Dragon459

Manager
File Hide v 1.0.1(0) -Ẩn file và thư mục Việt hóa bởi Dragon459

Chương trình gọn nhẹ - chỉ 78,5kb -quá gọn nhẹ đúng k nào - giúp bạn giấu đi các thư mục và các file nhạy cảm mà bạn không muốn cho ai khác ngoài bạn xem.bạn có thể đặt pass nếu muốn^^

Hình ảnh về phần mềm các bạn xem tạm hình bản ENG:D:D

Sơ sơ về cách dùng : di chuyển đến thư mục bạn muốn ẩn>>> chọt vô dấu tích màu xanh "tươi mát" góc dưới bên phải màn hình rồi chọt vô cái ô vuông màu đỏ "nóng bỏng" có mũi tên đi xuống>>>>ok.file đã ẩn rồi đó
hoặc bạn vô phần options sẽ thấy các thẻ :D:D.

Link download phần mềm

File Hide v 1.0.1(0) Việt hóa bởi Dragon459

viettin76

Member
em chưa kịp úp thì anh Gồng đã úp gồi, chắc em jà gồi chạy đua kô lại anh Gồng, cám ơn anh Gồng đã chia sẽ cho diễn đàn

Dragon459

Manager
em chưa kịp úp thì anh Gồng đã úp gồi, chắc em jà gồi chạy đua kô lại anh Gồng, cám ơn anh Gồng đã chia sẽ cho diễn đàn
ôi.thế thì bác chậm thật rồi,em làm cái này từ tối hôm qua,tối hôm qua xử thằng 4share vs thằng này.
^^
sáng nay xử xong cả ENG lẫn Việt 90% thằng ET app lock của khựa:p
chắc tối nay cho lên sàn giao dịch
bác làm xong cứ post thoải mái.Việt hóa được post trùng mà bác^^

Dragon459

Manager
thui anh Gồng ah ! Tiết kiệm giấy và mực cho diễn đàn,
vậy bác cứ post vô topic này cũng được,ae thích xài bản nào thì xài,càng nhiều lựa chọn.việt hóa để chia sẻ mà:D

viettin76

Member
bài em úp đa số là dựa vào ngôn ngữ người miền Nam, mà diễn đàn đa số là người miền Bắc, nên bài em úp phải tét kỷ lắm mới dám úp lên, nên lúc nào cũng kô kịp với người ta em đành để lại em xài