• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Final FreeiSMS_AllInOne_M15_v1.10_S60v3v5 VI by L.Q.T_SymPViet [15.11.10]

Thangnd31082

Final FreeiSMS_AllInOne_M15_v1.10_S60v3v5
VI by L.Q.T_SymPViet [15.11.10]
Phiên bản mới cập nhật, anh em test nhé !
Nhắn tin kiểu iphone, giả lập tin nhắn, hẹn giờ gửi tin và nhiều hơn thế !
Bản này rất tuyệt , có hai bản một bản đăng kí dựa trên ID của M15, 1 bản VIP đăng kí thông qua bản quyền của tác giả.
Đặc điểm của thằng này là v3 và v5 không thể dùng chung RSC được, cả exe cũng vậy nên ai dùng SmartSIS bung file ra để VI thì chỉ dòng máy tương thích với máy dùng để VI đó mới dùng được
Mình Việt hoá hoàn toàn và chính xác 99.99% CHỨC NĂNG của phần mềm có thông qua test giai đoạn test thử ngặt nghèo, tiện thể làm tiếp RSC của v5 cho anh em dòng cảm ứng đỡ ấm ức, đã test OK trên n95 và 5800XM mời anh em ngự lãm

Chi tiết cách đăng kí cũng như cập nhật anh em có thể xem tại topic này !

P/S :
Anh em cũng có thể tìm hiểu cách dùng thông qua ảnh Gif thứ nhất trên N95 ở đây đã thao tác tất cả cách dùng chức năng cơ bản của phần mềm !
-Một chức năng mới đó là dùng biểu tượng vui nhiều anh em chưa biết dùng mình hướng dẫn ngắn gọn nhé :
+ Phải kích hoạt nó ở cài đặt mới dùng được : Cài đặt>>Cài đặt chung>> Hệ thống>> Hiện biểu tượng vui ( ta chọn bật là OK - Mặc định là tắt)
+ Kích hoạt xong dùng như sau : Tin nhắn mới >>> Chèn >>> Biểu tượng vui --> một bảng hiện ra thích gì chọn nấy ! ( lưu ý là chỉ những máy nào cài cái này thì mới hiển thị các biểu tượng này , nếu không chỉ là những kí tự vô nghĩa mà thôi - ngay cả những máy cài cũng chỉ hiển thị ở Free isms còn trình xem tin nhắn mặc định của máy thì vô vọng )
+ Cài kiểu gì cũng ra TV nhé !

Chỉnh sửa cuối:

thuglife18

Well-Known Member
để thử xem có đăng kí đc ko hix mìh làm hoài mấy bản kia mà chả đc

chivung

mình thích cái skin mặc định của nó hơn. nhưng lại muốn thay cái avatar tin nhắn. cái biểu tượng ở đầu cái thư mụctin nhắn ấy mà. bạn nào biết cacchs thay chỉ giùm với. mình thay nhưng nó cứ hiện hình to quá. nên nhìn không đẹp chút nào

Bo0Bo0

Sếp ơi..bản final đây hả..anh test thấy có gì khác biệt ko..ko thì báo em phát e đỡ phải cài đè

kakaman

Sếp ơi..bản final đây hả..anh test thấy có gì khác biệt ko..ko thì báo em phát e đỡ phải cài đè

thay đổi lớn nhất là thay chữ beta = final......
khi xem 1 tin nhắn..bấm nút giữa để trả lời tin nhắn đó.đã xuât hiện cái số lượng ký tự đã gõ....cái này hình như bản beta ko có

datvietdatviet

ko khác thì nó ra final làm gì hả b :D test đi ko đc hỏi nhiều chủ top vh xong chắc mệt rùi

Thangnd31082

@ to all : Final là chính thức sau khi đã test qua 1 hay vài bản beta thôi. Bản beta nào good thì lấy làm final.
Khi VI ko thấy thêm Strings nào, chắc đổi thay ko lớn!
Có vài mem phát biểu đg kí rồi mà nó vẩn bắt kđộng lại PM SAU KHI đg bộ tin nhắn xg nên tốt nhất A E sao lưu lại bản beta trước khi cài đè để tránh "đêm dài lắm mộng"

_Haiyen_

Bác ơi bản này có skin trong suốt giống như ở bản 1.08 không vây? Nếu có bác cho em xin nhé! E rất thích skin đó! Thank bác trước!

pekuon

mình thích cái skin mặc định của nó hơn. nhưng lại muốn thay cái avatar tin nhắn. cái biểu tượng ở đầu cái thư mụctin nhắn ấy mà. bạn nào biết cacchs thay chỉ giùm với. mình thay nhưng nó cứ hiện hình to quá. nên nhìn không đẹp chút nào

Thế này à bạn.

Thangnd31082

@ to all : Final là chính thức sau khi đã test qua 1 hay vài bản beta thôi. Bản beta nào good thì lấy làm final.
Khi VI ko thấy thêm Strings nào, chắc đổi thay ko lớn!
Có vài mem phát biểu đg kí rồi mà nó vẩn bắt kđộng lại PM SAU KHI đg bộ tin nhắn xg nên tốt nhất A E sao lưu lại bản beta trước khi cài đè để tránh "đêm dài lắm mộng"

Mới test ! Cài đè bản này lên bản beta vẫn dùng good không hề hấn gì ! Anh em đăng kí rồi xử nhé !

leetran72

Giờ mới bít cái này đồng bộ với mmsviewer luôn. Vào mục quản lý thấy có cái bluetooth sms

chivung

thay đổi lớn nhất là thay chữ beta = final......
khi xem 1 tin nhắn..bấm nút giữa để trả lời tin nhắn đó.đã xuât hiện cái số lượng ký tự đã gõ....cái này hình như bản beta ko có
báo cáo bản beta cũng có cái đó đấy ạ. em dùngN78 khi để full màn hình thì xuất hiện ngay cái ô hiện số kí tự đã đánh. có cả phím giữa để trả lời tin nhắn luôn đấy ạ

Thế này à bạn.

đúng rồi đó bạn. thay và hình ngôi sao ấy. mình làm mãi mà không được. bạn có thể lấy hình cái hòm thư ở bản 1.08 và thay vào đó cho mình được không?

Thangnd31082

đúng rồi đó bạn. thay và hình ngôi sao ấy. mình làm mãi mà không được. bạn có thể lấy hình cái hòm thư ở bản 1.08 và thay vào đó cho mình được không?

Chính xác phải để cái hình người vì ở chỗ đó có cái ảnh đại diện (avatar) nếu ta Đặt avatar cho các Số liên lạc ! Vì vậy theo mình để như mặc định là OK nhất !

thuglife18

Well-Known Member
chu~ topic oi.sao h minh rs dt lai. la ko thay pm i.sms nua vay.mac du kt lai thi van nam tren the.help me.sr onl = dt

w0nderb0y

Kái này có bị lỗi đồng bộ khôg? Nghĩa là khi đồng bộ tin nhắn thì tên người gửi lộn xộn hết cả lên. .