• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware / Cooking hiệu ứng và trả lại âm lịch cho 5800 Fw40

mathanh

mình đã up lại bản không mod gì hết chỉ có rompat và font hoa việt

xautraiking

Vẫn không có kết quả.....Copy vài rofs2 flash gần chục lần .....không có dữ liệu âm lịch :(

mathanh

Vẫn không có kết quả.....Copy vài rofs2 flash gần chục lần .....không có dữ liệu âm lịch :(

mình up bản mình đang dùng lên rồi không mod hiệu ứng gi hết chỉ mod font và rompat thôi

vtvt_vt

trước đây mình cũng đã chép 3 file này từ v3

ngoài ra còn chỉnh cả e-com nữa còn chưa dc.

nên 3 file này chắc thiếu

chắc phải chép hết calen*.* bên v3 qua quá

3 file này thì chắc chắn là thiếu
Lunar thì phải file Solar. (Có âm thì phải có dương )

Mình up lên file đầy đủ để anh em mod lại vui (rofs2 hay rofs3 gì cũng được. :))

mathanh

thế nào rồi mình mod ok chứ..............bản mới up lên mình lfash 3 máy rồi đều có âm lịch đó

unlimits

Bản này Âm lịch ok rồi nhưng bạn có thể hướng dẩn mình mod âm lịch vào được không vì mình không thích font chử này và camera chưa mod .... nữa

mathanh

Bản này Âm lịch ok rồi nhưng bạn có thể hướng dẩn mình mod âm lịch vào được không vì mình không thích font chử này và camera chưa mod .... nữa

thì kô thích thì bỏ font nó đi lấy font khác bỏ vô, muốn camera thì mod thêm vô

jinsk8r

Mình up lên file đầy đủ để anh em mod lại vui (rofs2 hay rofs3 gì cũng được. :))
Xin permission của bạn để post qua topic Mod|Cook FW nhé? ^^

xautraiking

Sao copy vào rofs 2 goy`....Flash cái mở lên lịch chỉ nháy 1 cái goy` xong..Hết zô lịch đc lun :(

mathanh

mình làm sẳn cái fw âm lịch rồi, sao kô dùng nó để cookfw lại dễ hơn kô.

m4gicvn

Ko xài thì thôi đừng spam =.= ng` ta đã mất công làm cho mọi người bạn còn nói vậy

Kái này ko cần thiết với lại lần sau test kĩ rùi hẵng post chứ kái kiểu lấy anh em ra test mêt lắm:-?

mathanh

Kái này ko cần thiết với lại lần sau test kĩ rùi hẵng post chứ kái kiểu lấy anh em ra test mêt lắm:-?

bạn hiểu lầm rồi . bản mình cfw 100% có âm lịch . còn những file âm lịch up lên để những bạn khác tập mod lại họ mod kô đc nên nói thế