• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fix lỗi xác thực Certificate khi login yahoo bằng Slick

jimmi_qyu

Nếu anh em nào không thể install bản fix này thì hãy 4mat máy mình lại phát là có thể install thoải mái đấy. Trước khi 4mat N72 của mình cũng không thể nào install cái bản fix này, nhưng giờ thì ngon lành rồi. Rất hiệu quả đấy các bạn.

strawberry

Ủa cứ chat 1 lúc là nó lại bị văng ra, mà sau khi vào lại đăng nhập rất lâu Bro ạ. ko khéo lại làm 1 quả 4mat. hic hic

jimmyvn88

Ủa cứ chat 1 lúc là nó lại bị văng ra, mà sau khi vào lại đăng nhập rất lâu Bro ạ. ko khéo lại làm 1 quả 4mat. hic hic

Cái này là tại phần mềm và do mạng nha, ko liên quan j đến cái nì đâu, đổ oan em nó lại bùn,hehe

Phungtheu

Mình nhầm ko ấn đánh dấu 4 cái đó rồi.Bây giờ ko instal lại dc.Mình ko muốn 4mat máy.Ai giúp mình cách gỡ nó ra để cài lại.Thank

jimmyvn88

Mình nhầm ko ấn đánh dấu 4 cái đó rồi.Bây giờ ko instal lại dc.Mình ko muốn 4mat máy.Ai giúp mình cách gỡ nó ra để cài lại.Thank

Bạn vào Settings/Security/Certif.manageement Di chuyển đến cái Equifax... rùi bấm Options/Trust setting rùi để Yes tất cả là đc

Pr_huy

Sao mình cài cho 7610 k đc vậy?
Trog khi cài cho con n72 thì ok,ae nào help với,thank

jimmyvn88

Sao mình cài cho 7610 k đc vậy?
Trog khi cài cho con n72 thì ok,ae nào help với,thank

7610 thì bạn dùng Xplore giải nén rồi dùng trình quản lý file của máy (file manager) để chạy file đó mới đc nhé

RACKQUAN

7610 kể cả chạy bằng trình quản lý của file vẫn không ổn.Cách khác,cho mình sdt của you gửi wap link cho rồi down qua trình duyệt của máy mất 2kb thui