• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH PLAYER version 2.1

DreamLand

Để giúp cho điện thoại có thêm giao diện tiếng việt thì phần mềm việt hóa là điều quan trọng.
FLASH LITE 2.1 việt hóa.
phần mềm xem đuôi nhạc và phim flash định dạng swf.
Bạn cũng có thể chơi GAME flash bằng phần mềm này.
Chúc các bạn vui vẻ khi đến với PDAVIET.

jeffer2

ai test thử xem có bị lỗi gì ko?
Bữa trc' đown cái flash lite EN về có game thì chơi dc, game thì báo lỗi trong khi mấy game đó chơi trên PC ok hết (.swf)

DreamLand

ai test thử xem có bị lỗi gì ko?
Bữa trc' đown cái flash lite EN về có game thì chơi dc, game thì báo lỗi trong khi mấy game đó chơi trên PC ok hết (.swf)
Bạn ơi, giống như audio, nó có định dạng và bitrate khác nhau, những flash không thể chơi được là do phần mềm này khi sử dụng cho điện thoại không được hỗ trợ tính năng mạnh như phần mềm trên pc được. Vì thế chúng ta chỉ sử dụng được ở mức độ nhất định thôi.
Chúc bạn luôn vui vẻ.

jeffer2

chỉ chơi dc game dùng phím di chuyển "lên xuống trái phải" thoy àk, còn mấy game flash trên PC mà yêu cầu dùng chuột thì ko chơi dc :D

llTuyetTinhCocll

chỉ chơi dc game dùng phím di chuyển "lên xuống trái phải" thoy àk, còn mấy game flash trên PC mà yêu cầu dùng chuột thì ko chơi dc :D

Cái này chơi game được luôn hả Hiếu... Bạn có thể cho mình vài game ko.??? mình ko rành thể loại game này... thanks nhá

Thangnd31082

Cái này chơi game được luôn hả Hiếu... Bạn có thể cho mình vài game ko.??? mình ko rành thể loại game này... thanks nhá
Chỉ chơi với những game bé tí xíu thì mới chơi được thôi những cái lớn hơn một chút thì chơi giật lém !
Chia sẻ cho em và các anh em 22 flash game cho S60v2 nè .Tải ở dưới đây và sau khi tải dùng GOOD thì biết phải làm gì rồi chứ ?=))
Mã:
 [B][COLOR="Green"][SIZE="2"][URL="http://www.mediafire.com/file/k3gommdlnjj/22%20Flash%20games%20for%20s60.rar"]22 Flash game cho S60V2[/URL][/SIZE][/COLOR][/B]

Last edited by a moderator:

jimmyvn88

Chỉ chơi với những game bé tí xíu thì mới chơi được thôi những cái lớn hơn một chút thì chơi giật lém !
Chia sẻ cho em và các anh em 22 flash game cho S60v2 nè .Tải ở dưới đây và sau khi tải dùng GOOD thì biết phải làm gì rồi chứ ?=))
Mã:
 [B][COLOR="Green"][SIZE="2"][URL="http://www.mediafire.com/file/k3gommdlnjj/22%20Flash%20games%20for%20s60.rar"]22 Flash game cho S60V2[/URL][/SIZE][/COLOR][/B]
Posted via Mobile Device
Bác cho xin link 4shared đi Link nè ko down đc bằng đt.
Mình cũng có 17game flash hay từ lâu, nay thấy anh em quan tâm nên post lên.Vì ko down đc game của Thangnd31082 nên ko biết có trùng ko.Trong đó có 2game mình thích nhất là Đào vàng và Ai là Triệu phú.

Mã:
[url]http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=916214#post916214[/url]

llTuyetTinhCocll

Mã:

Anh T nè, hình như cái vụ flash này những video hay game swf mình phải để vào thư mục "other" mới chơi đưoc đúng ko anh??? Sao em bấm vào mở nó chỉ hiện cái thư mục other mờ ko hiện mấy thư mục kia.... trong khi đó em để game ở trong một thư mục khác mà..... phải chuyển qua other mới xài đựoc.... có phải vậy ko anh???? hay dt em có vấn đề vậy???

P/s: em nhớ ko lầm hình như lúc trứoc em cài bản EN cũng bị giống vậy nè

tuyetha

Anh T nè, hình như cái vụ flash này những video hay game swf mình phải để vào thư mục "other" mới chơi đưoc đúng ko anh??? Sao em bấm vào mở nó chỉ hiện cái thư mục other mờ ko hiện mấy thư mục kia.... trong khi đó em để game ở trong một thư mục khác mà..... phải chuyển qua other mới xài đựoc.... có phải vậy ko anh???? hay dt em có vấn đề vậy???

P/s: em nhớ ko lầm hình như lúc trứoc em cài bản EN cũng bị giống vậy nè

Đúng rồi!Trên V2 là như thế,kô như trên v3 mình muốn để đâu cũng tìm tới đc.Kinh nghiệm sử dụng thấy thế,chứ mình kô bít chính xác tại sao nữa

Posted via Mobile Device

llTuyetTinhCocll

Hiếu ui, cái này nó được swf mà sao mình đưa mấy cái nhạc karaoke cũng có đuôi swf sao nó ko hoạt động.

P/s: lâu nay tụi bạn đi hát nhạc để bán kẹo kéo toàn bằng đầu đĩa... nếu cái này đọc được những bản karaoke ( nhìn vào đt mà hát thay cho 1 cái tivi nhỏ mà ng khác thường dùng )có đuôi swf thì tuyệt cú mèo ( ở sannhac.com á , bạn nào down thử 1 bài rồi test thử đi ). lúc đó mình sẽ có được những bài rap, dance việt nam,....mà trong đầu 5 số ko có.....Vừa ko đụng hàng ,vừa có những bản nhạc sôi động, vừa cập nhật nhạc mới nhanh nhất vừa lạ mắt nữa... Nếu làm được điều đó nghề kẹo kéo sẽ phong phú hơn đó ạ.....

DreamLand

Hiếu ui, cái này nó được swf mà sao mình đưa mấy cái nhạc karaoke cũng có đuôi swf sao nó ko hoạt động.
P/s: lâu nay tụi bạn đi hát nhạc để bán kẹo kéo toàn bằng đầu đĩa... nếu cái này đọc được những bản karaoke ( nhìn vào đt mà hát thay cho 1 cái tivi nhỏ mà ng khác thường dùng )có đuôi swf thì tuyệt cú mèo ( ở sannhac.com á , bạn nào down thử 1 bài rồi test thử đi ). lúc đó mình sẽ có được những bài rap, dance việt nam,....mà trong đầu 5 số ko có.....Vừa ko đụng hàng ,vừa có những bản nhạc sôi động, vừa cập nhật nhạc mới nhanh nhất vừa lạ mắt nữa... Nếu làm được điều đó nghề kẹo kéo sẽ phong phú hơn đó ạ.....
Hok được đâu bạn à, mấy cái trên sàn nhạc pc mới xem được thôi. Hic hát hỏ , hôm nào đi,giờ qua box 8 nha!

lecong1978

Trời ĐT mà em trai làm như PC vậy cái này nó đọc dc nhửng file nào nhẹ nhẹ thôi còn file nhạc toàn mấy Mb sao mà đọc nổi