• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FlashLightGlowing v.1.00 s60v5^3 - Thêm 1 lựa chọn về ứng dụng đèn pin

Dragon459

Manager
FlashLightGlowing v.1.00 s60v5^3
Thêm 1 lựa chọn về ứng dụng đèn pin
[08-03-2012]

Hãng eAvathar trước nay vốn vẫn dè dặt với việc viết phần mềm cho dòng v5 vốn là dòng điện thoại đang dần lùi lại sau cuộc đua công nghệ.
Chúng ta đã biết đến hãng này qua ứng dụng Battery Alert rồi.
Và tiếp tục thì hãng eAvathar lại tiếp tục hỗ trợ v5 thêm 1 ứng dụng nữa. Đó chính là FlashLightGlowing - 1 Ứng dụng sử dụng cặp đèn flash kép của các điện thoại s60v5 để làm đèn pin.
Liệu đây có được xem là dấu hiệu mừng hay k nhỉ.
Bây giờ thì chúng ta chỉ còn biết hi vọng là 1 số nhà phát triển vẫn dành chút thời gian cho v5.
Còn về ứng dụng đèn pin thì với mình nó là 1 trong 4 ứng dụng thường trực trên HS của mình. Bất kể là app nào. :D

Lưu ý: Ứng dụng chạy trên nền tảng QT

Hình ảnh phần mềm

daeb70b43aba3e839d982b42aec114a5_41785910.superscreenshotx60080.jpg

Link download

FlashLightGlowing v.1.00 s60v5^3

thanh1990t

app này dùng đc cho những máy ko có hỗ trợ đèn flash, ví dụ như 523x ko ? hay là chỉ dành cho những máy có flash, như 5k8 hả rồng ?

binladen1206

Active Member
app này dùng đc cho những máy ko có hỗ trợ đèn flash, ví dụ như 523x ko ? hay là chỉ dành cho những máy có flash, như 5k8 hả rồng ?

Máy phải có flash mới dùng flash đó để làm đèn pin chớ chú em !

thanh1990t

Máy phải có flash mới dùng flash đó để làm đèn pin chớ chú em !

đấy là em ko biết , nên em mới hỏi chứ, hj
A Phước nói thì em mới biết. Em thấy có app dùng đèn nền màn hình làm đèn pin, e tưởg app này cũng thế .