• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FoneDetective v4.02(9) s60v3v5 - Vh by ddt243

YinYang

Active Member
FoneDetective v4.02(9) s60v3v5 - Vh by ddt243

Trích từ topic của a Dragon

Ứng dụng này với mục đích hơi "u ám" 1chút với chức năng theo dõi mọi hoạt động của bạn và của người khác trên điện thoại của bạn.:ar!>:)
Với chức năng tương tự phần mềm chụp ảnh màn hình FoneDetective liên tục chụp lại toàn bộ hình ảnh màn hình lúc mọi người sử dụng điện thoai tất nhiên có kèm ngày tháng năm trên ảnh chụp để bạn có được sự đồng nhất về hình ảnh và thời gian.
FoneDetective nhận lệnh chụp mỗi khi bạn thao tác 1 chạm vào màn hình.
Hỗ trợ đặt pass mỗi khi vào ứng dụng cũng như vào các mục nhỏ trong mục ứng dụng

Nhược điểm và cũng là ưu điểm :p: mặc dù đang chạy ẩn, đặt pass nhưng nếu như bạn nào muốn giấu tung tích thì chỉ cần gỡ bỏ là xong. =))=))
Nhược điểm với những ai cần theo dõi và là ưu điểm cho người bị theo dõi:ar!:ar!:p
Lúc đầu mình không định nêu "thủ thuật" này.tuy nhiên vì nghĩ rằng chẳng có gì phải giấu nhau nên nói luôn trên đây.tin tưởng nhau là chính ":(:)(("
Ưu - Nhược điểm này vẫn còn tồn tại ở phiên bản này

Show hàng

Link Mediafire

Link Box.com