• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Font tiếng Việt, chạy Opera, Skyfire cho BenQ E72?

tintintin1989

E mới hốt 1 cây BenQ e72, đã up rom theo hướng dẫn của máy bác bên tinhte.com ( đã thử hết các rom trong này )

http://www.tinhte.com/threads/24268...hập-phiên-bản-mới)-cho-benq-E72(có-hướng-dẫn)

trước khi up và sau khi up e đã cài Tahoma_TV vào đt but vào trang wed tiếng Việt đều bị lỗi Font giống như chưa cài vậy :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/
và cho e hỏi cái này nữa, kết nối wjfj xong vào IE thì đc but sử dụng Opera, Skyfire, Google map, Ola.....( các chương trình kết nối mạng đều bị lỗi?????????????) trong ppc pình thường thì vào setting/connection/ conect manager đổi từ My ISP sang Work gì gì đó là đc, but máy này kím hok ra chổ đóa?????

Bác nào bít chỉ dùm e cái, hjx hjx, sắp điên đầu với nó rùi đây:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((...............................