• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FONT TV CHO 7710 ..

no_escape

để mình chỉ cho. bạn vào windows của máy vi tính, trong thu muc fonts của control panel, tìm font Tahoma chép nó ra một thư mục riêng đặt tên thư mục đó là fonts. sau đó chép wa thẻ nhớ, dùng trương trình quản lý file trên máy chép vào thư mục C:\system của bộ nhớ máy. khởi động lại máy là bạn có thể xem dc font tiếng việt. mình làm thử và thấy khi duyệt web cũng hiện thị tiếng việt ok luôn. (nếu dc thì thanks mình một cái là dc rùi)

halong05

Tôi cần phần mềm quản lý file và font tiếng Việt của Nokia 7710,ai có cho tôi xin với, xin gửi vào hộp thư giúp tôi nhé. cảm ơn nhiều
Email:hoanganhhalong05@gmail.com

hienku123

Lam on minh can giup do cho 7710

Minh dang dung de' 7710 khi minh tai game ung dung ve may lai ko the nao cai dc, khi kick vao file nao cung hien len dong chu "Unknown file format" co phai do duoi cua cac file ko phu` hop voi may cua minh`?Giup minh giai dap khuc mac nay cac ban nhe. Minh` xin cam on nhiu`.

Taki7610

Unlock_GSM
Minh dang dung de' 7710 khi minh tai game ung dung ve may lai ko the nao cai dc, khi kick vao file nao cung hien len dong chu "Unknown file format" co phai do duoi cua cac file ko phu` hop voi may cua minh`?Giup minh giai dap khuc mac nay cac ban nhe. Minh` xin cam on nhiu`.

Lưu ý :
Gõ Tiếng Việt Có Dấu !!!

Bạn cài game này xem có bị không nhé.