• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fonts Tiếng Việt chuẩn cài cho dòng S60v2 ( dạng file *.sis)

sinhga

Bạn chỉ việc cài file này ra. Khởi động máy là có thể hiển thij đầy đủ tiếng Việt cho các chương trình Word(*.doc với font time new roman), bản đồ emap, từ điển Mdic cho S60. Hãy thank để động viên mình các bạn nhé!
( chú ý khi download về bạn hãy giải nén, bỏ đuôi .rar đi nhé! :)))

Link down tại đây: http://adf.ly/YcWsY
Hoặc link bên dưới nhé!

Chỉnh sửa cuối:

chapcheng

Sao trên E71 chạy nó báo ko hỗ trợ nhỉ???? có PM nào đọc được hết các font chữ trong word ko vậy ??? nhiều file word cho vào máy bị lỗi hết >.< ko dịch nổi lun :(

Kojiro

Super V.I.P
Sao trên E71 chạy nó báo ko hỗ trợ nhỉ???? có PM nào đọc được hết các font chữ trong word ko vậy ??? nhiều file word cho vào máy bị lỗi hết >.< ko dịch nổi lun :(

Máy bạn S60v3, N70 là S60v2, HDH khác nhau sau mà hỗ trợ được :-? Qua chuyên mục S60v3 mà yêu cầu nha.

nguyenhung13

thanks nha. minh moi load ve nhung chua su dung, nhung minh cam on ban rat nhieu ve fonts VN

Post bài có dấu tiếng Việt nha bạn!

Last edited by a moderator:

thegreatboss

mình xài sáu béo,có phần mềm nào đọc được hết các font không vậy mấy bạn,ai biết chỉ cho mình với,thank nha,còn phần mềm của bạn singa mình down về mà đổi đuôi nó cứ báo lỗi không đọc được,chẳng hiểu sao luôn

MinhThang

Manager
mình xài sáu béo,có phần mềm nào đọc được hết các font không vậy mấy bạn,ai biết chỉ cho mình với,thank nha,còn phần mềm của bạn singa mình down về mà đổi đuôi nó cứ báo lỗi không đọc được,chẳng hiểu sao luôn

Down về cài đặt bình thường như các pm khác, đây là file sis mà bạn, ai bảo đổi đuôi làm gì.

thegreatboss

Down về cài đặt bình thường như các pm khác, đây là file sis mà bạn, ai bảo đổi đuôi làm gì.

mình down về bt,nó là winrar,nhưng mà giải nén để ra file sis để cài thì nó báo vầy nè f:\fontvn2in1[1].sis.rar
the archive is either inunknow format or damaged
vậy đó nên mình chả hiểu cài thế nào

poison071089

mình down về bt,nó là winrar,nhưng mà giải nén để ra file sis để cài thì nó báo vầy nè f:\fontvn2in1[1].sis.rar
Hình như chỉ việc đổi tên bằng cách bỏ đuôi rar đi thôi.Không phải dùng winrar đâu.

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager

Đây nè bạn mình đổi lại rồi, giải nén cài nhé.

poison071089

cái này chạy được cho N72 không nhỉ
Chắc cậu phải bít máy mình là OS nào mới tham gia box này chứ.N72 là S60v2 tất nhiên phải được rồi.Nghĩ trước khi hỏi.

Posted via Mobile Device

thanh2192

sao cái này em tải về hém giảinens được vậy

hjc hjc giải nén thế nào vậy huhu giúp em với

Last edited by a moderator: