• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Football 2009 HD for smartphone(fuLL)

i_love_baby387

Game này thì khỏi phải giới thiệu nhé các bác! Cài đặt file CAB và thưởn thức thôi!

# Real time multiplayer mode (compatible phones only) to go head-to-head with friends over Bluetooth.
# Create and train your own team in Real Football Manager Edition 2009, then export it to RF 2009.
# Play as one of over 200 clubs and national teams in 6 different leagues.
# Experience the atmosphere of 6 great football stadiums including Milan, Manchester, and Madrid.
# A true-to-life football experience thanks to flowing animations and realistic opponent behaviors.

http://www.mediafire.com/download.php?iztoujgnjoy

lilzorro

nhìn thì là dành cho màn hinh 240. 320. chac ko dùng đcj cho s620 quá. để mình test rồi báo cáo sau

lilzorro

sau khi kiểm tra:
1: chơi được trên s620.
2: chơi bằng nửa màn hình
3: kô hiểu sao càu thủ chạy chậm như rùa
>>>>>>>>>> xóa ngay tức khắc<<<<<<<<<<<

mab_map

ko hỗ trợ 320x240 à,chán quá.Bác nào có game bóng đá hỗ trợ 320x240 ko chia sẻ e với

chjnhnh0

Game này chơi trên 240x320. Em cài rồi. Chơi sướng phết :D Thanks bác chủ topic ;)

nhh1994

Không chơi đc trên S620 thì chán nhỉ, mình cũng đang xài 1 con. Nghe bác lilzorro nói thế thì thôi. ---------> Khỏi cài nữa!