• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Formatting v.1.0.1_2nd_3rd

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm định dạng ổ "E", tắt máy khởi động lại máy. Phiên bản cập nhật.
Lưu ý đối tượng được xoá:
- S60v2: Images, Sounds, Videos, Other, System.
- S60v3: Data, private, resource, sys, System.

deptrai7490

dùng cái này đúng là nguy hiểm vãi , cho thằng bạn nó mượn máy, nó vào ngay cái này để khởi động lại máy xong lại còn vào để định dạng ổ E , xong thấy nó quét lâu quá ông bấm C luôn , h mất hết 1 nữa chương trình trên thẻ nhớ , cái thừa , cái thiếu , thành ra ngu người luôn :((

phuonxinh

Cho em hỏi chút, em chưa dùng cái này nhưng dùng sisbùm bung nó ra thì thấy ổ cài mặc định của pm là ổ E, vậy thì câu hỏi đặt ra là khi 4mat thẻ nhớ nó sẽ cho luôn app đi , lúc đó lấy cái gì để điều khiển format tiếp vậy ?

NGUYENTRANDUNG

Cho em hỏi chút, em chưa dùng cái này nhưng dùng sisbùm bung nó ra thì thấy ổ cài mặc định của pm là ổ E, vậy thì câu hỏi đặt ra là khi 4mat thẻ nhớ nó sẽ cho luôn app đi , lúc đó lấy cái gì để điều khiển format tiếp vậy ?

Xin lỗi vì sơ xót này. Phần mềm chỉ cho s60v3 mặc định khi install sẽ ở ổ C. Do tính toán sai khi convert, cảm ơn bạn. Sẽ sửa lại ở phiên bản sau. Phần mềm chỉ định hướng 1 số thư mục do mình tự lập nói trên. Bạn có thễ thay đổi trong pyc.Tuy nhiên theo đánh giá, phần mềm chỉ để tham khảo cho v2. Nếu muốn del dùng Xplore vẫn hơn.