• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Formatting_v1.0.0_S60v3 - SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm được thiết kế để dễ dàng định dạng ổ đĩa "Е" .Gỡ bỏ toàn bộ thư mục hệ thống. Tất cả thư mục khác cùng những tập tin còn thừa trên thẻ nhớ.
Tác giả phần mềm: Mаg.
- Cung cấp cho tính năng xoá các tập tin bởi: Oops_2006.
- Thiết kế giao diện được ghi trong mô-đun: lаrk.

Kojiro

Super V.I.P
Anh em chú ý khi dùng chức năng định dạng ổ E nhé. Nó sẽ xóa các folder hệ thống đó, vì vậy nếu muốn dùng cái này thì phải dùng bộ python trên máy, ko thì mất python nếu cài trên thẻ đó.

kp_enter

Anh em chú ý khi dùng chức năng định dạng ổ E nhé. Nó sẽ xóa các folder hệ thống đó, vì vậy nếu muốn dùng cái này thì phải dùng bộ python trên máy, ko thì mất python nếu cài trên thẻ đó.

còn nhiều vấn đề nữa sếp à :D ý kiến cá nhân e là ko nên dùng chức năng này. Nó cũng giống như việc xóa thư mục c:\Private\10202be9 (gần giống với soft reset bằng lệnh *#7780#) nhưng máy sẽ gặp rất nhiều vấn đề phát sinh :D

thanhquang123

Wên là mìh mói cài python trên the,format xog mât tiêu luôn mà du liêu,music.video...còn nguyên xi.Pm này thuân tiên lam.môi khi mình mún format the la mìh phãi chép tât cã vào PC.

chipcoi88

Wên là mìh mói cài python trên the,format xog mât tiêu luôn mà du liêu,music.video...còn nguyên xi.Pm này thuân tiên lam.môi khi mình mún format the la mìh phãi chép tât cã vào PC.
Posted via Mobile Device
không biêt máy mình bi ko virus gì mà trong o Ðia E có nhung file râ't la trong system.cái này co fomat dc kô.nê'u dc thì hay wá

Kojiro

Super V.I.P
=D>
Posted via Mobile Device
không biêt máy mình bi ko virus gì mà trong o Ðia E có nhung file râ't la trong system.cái này co fomat dc kô.nê'u dc thì hay wá

Trong system của bạn có file gì? Liệt kê ra anh em xem sao, ko dễ bị file lạ trong system đâu bạn à :-?

chipcoi88

=D>
Trong system của bạn có file gì? Liệt kê ra anh em xem sao, ko dễ bị file lạ trong system đâu bạn à :-?
Posted via Mobile Devicenhung file râ't la anh a.bon này không có Ðinh dang file.dung luong râ't lon ,co file lên
Ðê'n mâ'y nghìn mb.em Ðã thu dùng pm này fomat mà nó cu bao là system error.mong các biê't cách giúp em voi.em Ðang dùng n91 8gb

hhkkll

Posted via Mobile Devicenhung file râ't la anh a.bon này không có Ðinh dang file.dung luong râ't lon ,co file lên
Ðê'n mâ'y nghìn mb.em Ðã thu dùng pm này fomat mà nó cu bao là system error.mong các biê't cách giúp em voi.em Ðang dùng n91 8gb

Posted via Mobile Device
Dính con virus rùi bạn. Đợt trước m bị, nó xuất hiện mấy file hình ô vuông(máy hok có fonts china) với mấy file có kí tự ~ ở đằng sau, chúng tạo dung lượng ảo mấy gb/file. Bưã tính nhẩm gần 40gb trên thẻ 2gb. Fải cho vào pc thui bạn.

chipcoi88

Posted via Mobile Device
Dính con virus rùi bạn. Đợt trước m bị, nó xuất hiện mấy file hình ô vuông(máy hok có fonts china) với mấy file có kí tự ~ ở đằng sau, chúng tạo dung lượng ảo mấy gb/file. Bưã tính nhẩm gần 40gb trên thẻ 2gb. Fải cho vào pc thui bạn.
Posted via Mobile Devicemáy mình 8gb chu không có MMC ban a.pác nào có cách fomat = lênh thì giúp em voi

w2k

phần mềm này dọn file thừa của những pm đã remove ko hết hay format lại thẻ vậy bạn. Mình tải về đang định dùng mà sợ nó fm hết dữ liệu trên thẻ.

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
phần mềm này dọn file thừa của những pm đã remove ko hết hay format lại thẻ vậy bạn. Mình tải về đang định dùng mà sợ nó fm hết dữ liệu trên thẻ.

Posted via Mobile Device

Chính xác là 4mat thẻ, xóa hết các folder cài đặt PM, xem lại các bài thảo luận trước khi hỏi nhé!