• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free-iSMS AllInOne v2.0 ENG S60v5, S^3, Anna, Belle Signed

tmlv

Phát sinh bé bé ạ.
Chả là khi ta khóa màn hình và bàn phím thì cứ có tin nhắn đến là pm thông báo và tự mở khóa màn hình cho phép cảm ứng ạ quan trọng là trên phần thông báo có phím delete tin nhắn ạ.có thể khắc phục lỗi tự mở khóa màn hình k chứ nhỡ đút đt túi lỡ cảm ứng xóa mất tin nhắn thì sao ạ

wanbeytuananh

Phát sinh bé bé ạ.
Chả là khi ta khóa màn hình và bàn phím thì cứ có tin nhắn đến là pm thông báo và tự mở khóa màn hình cho phép cảm ứng ạ quan trọng là trên phần thông báo có phím delete tin nhắn ạ.có thể khắc phục lỗi tự mở khóa màn hình k chứ nhỡ đút đt túi lỡ cảm ứng xóa mất tin nhắn thì sao ạ

bạn vào cài đặt. nâng cao, có phần tự động mở khóa, chọn tắt là được

playb0y199x

cài ok xong có bác nào bị chữ bé với mất dấu ko ạ :| e cài vào mà đọc tin nhắn như đánh vật @@

MinhThang

Manager
cài ok xong có bác nào bị chữ bé với mất dấu ko ạ :| e cài vào mà đọc tin nhắn như đánh vật @@

Bạn có dùng Font nào khác ngoài font mặc định không? Khởi động lại phone xem sao bạn.

dungtam73

pm này dùng một thời gian mình thấy bị lỗi : khi vào viết tin nhắn mới thì bị out:|

wanbeytuananh

trong phần cài đặt có phần chỉnh kích cỡ chữ trong tin nhắn đấy bạn
pm này dùng một thời gian mình thấy bị lỗi : khi vào viết tin nhắn mới thì bị out:|

khi vào viết tin nhắn mới sẽ chuyển sang trình nhắn tin mặc định, không phải là bị out đâu bạn