• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeFSWP v1.01 - Để ảnh nền full màn hình Việt hóa (trang 2)

TraiNgheoHn

Với phần mềm này, bạn có thể set một tấm wallpaper đầy kín màn hình chờ. Điều này cũng có thể làm bởi phần mêm Advance Theme đã post trên diễn đàn cách đây không lâu nhưng với phần mềm này mình thấy sử dụng hay hơn rất nhiều, không bị lag máy khi vaò 1 số phần mềm như Ngage hay VietMap. Phần mềm hỗ trợ cả chế độ ảnh nền full 9 ở chế độ landscape, tiến bộ hơn rất nhiều so với advance theme.

Last edited by a moderator:

tiny1990

Nhanh tay nhanh chân thế bác hehe! Vừa định ngũ trưa để chiều làm thịt nó mà bác ra tay sớm quá hehe

manle

Sao em kich zô file đính kèm ko dowl được zậy bác.Nó lại hiện 1 bảng thông báo trong đó có xem hồ sơ của bác.

Caominh171

Sao em kich zô file đính kèm ko dowl được zậy bác.Nó lại hiện 1 bảng thông báo trong đó có xem hồ sơ của bác.

Vẫn down bình thường.Bạn hãy kiểm tra kỹ lại cách down:-?.
Thân!!

TraiNgheoHn

Bạn check lại thử coi nhé,đôi lúc nó vẫn hay bị thế mà.Lỗi của diễn dàn.

zidane89

Sao mình thử trên Nokia 5500 thì lúc chọn "Bật đầy màn hình" nó báo lỗi App.close main

TraiNgheoHn

Cái này cũng khó hiểu nhỉ?Mình không có máy nên không test được.Bạn nào dùng 5500 test xem có bị bệnh này không?

gannine

sao mình không để được nhỉ , chọn hinh xong ,để chế độ bật, thoat ra là lại tắt :-?? , chưa thấy đầy màn hình ,đã mất luôn ảnh nền :-?

Caominh171

FreeFSWP v1.01 có ngôn ngữ Việt-Bản cập nhật

FreeFSWP v1.01(1)

ScreenShot:

Chức năng mới:

- Sửa lỗi lựa chọn hình nền
- Thêm chức năng xem trước hình nền
- Add Fix Navpane Display setting - Thêm cài đặt sửa hiển thị Navapane (cái này mìn cũng ko hỉu làm gì nữa :-/)
- Thêm cài đặt tự áp dụng thay đổi lên Theme đang xài

Các đt được hỗ trợ: 3250,5700,6110 N, 6120C, 6121C, 6220C, 6290, E50, E51, E 60, E61 (i), E62, E65, E70, E71, N73, N75, N76, N77, N80, N81, N8 2, N91 , N93 (i), N95

Pass: SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Sao cài cái này vào rồi remove ko đc zậy kà?Nó cứ báo "Unable to delete file".Ai chỉ giúp mình với!!:-/