• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS v1.12 International - PM nhắn tin giao diện IP [Cập nhật 24/3/11]

kienvp

FreeiSMS v1.12 Beta2 International .

Phần mềm nhắn tin giao diện IP quen thuộc .
phiên bản cập nhật ngày 24/3 tại trang chủ .
các bác tải về test xem có gì hơn phiên bản cũ ko nhé .

P/S:Bản này do người khác việt hóa .có bạn xài v5 nhờ mình đóng gói hộ .
tiện thể mình post luôn .bác nào cần thì xài nhé .

onelove27

mod cho em hỏi là nói đòi đăng kí mãi thế ah.e đang nhập đc gmail rùi nhưng nó hiện lên vào đăng kí ko đc và ko đồng bộ đc tn nữa ah

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

mod cho em hỏi là nói đòi đăng kí a có thể cho em biết trang chủ của nó để đk đc ko ah.đăng kí bàng nick của hoanghai ko đc ah.mà bản này ko có phần dồng bộ tin nhắn ah

bạn phải đk mới đồng bộ được .đk ngay trên đt qua kết nối GPRS hoặc WIfi .
bạn dùng mail sau để đk .
pdaviet@gmail.com .
pass :pdaviet .

onelove27

bạn phải đk mới đồng bộ được .đk ngay trên đt qua kết nối GPRS hoặc WIfi .
bạn dùng mail sau để đk .
pdaviet@gmail.com .
pass :pdaviet .

anh kienvp cho e hỏi lag e đăng nhập đc rùi.nhưng vẫn hiện lên chữ đăng kí là sao a nhỉ.vẫn chưa full hả a

MinhThang

Manager
anh kienvp cho e hỏi lag e đăng nhập đc rùi.nhưng vẫn hiện lên chữ đăng kí là sao a nhỉ.vẫn chưa full hả a

Nó hiện kệ nó miễn là các chức năng không hạn chế là được bạn à.

kienvp

đó là do lỗi dịch thôi bạn .phải là Hủy đang nhập mới đúng .bạn đn ok là được rùi .

Em_be_hu

HÍc hic, nó thay bản mới như thay áo vậy? Thật là vãi chưởng....Nhưng mình đọc trên trang chủ thì thấy ko có plug in (chèn emotion vui) trong bản quốc tế này? KO biết bản này có thêm vào ko nhỉ (hình trên thì thấy có)?

kienvp

HÍc hic, nó thay bản mới như thay áo vậy? Thật là vãi chưởng....Nhưng mình đọc trên trang chủ thì thấy ko có plug in (chèn emotion vui) trong bản quốc tế này? KO biết bản này có thêm vào ko nhỉ (hình trên thì thấy có)?

có đầy đủ cả biểu tượng vui cũ và mới nữa đó bạn .

kienvp

a kiên ơi lịn skin bị die rùi.anh có bản skin đuôi sis ko upp cho em xin với

bạn vào đây mà tải đầy skin .m15.cn .
chọn hiển thị tiếng anh góc trên cùng bên phải nhé .

forestier

Cho mình hỏi là bản này và bản cuả Hoàng Hải mới post đây đều là v1.12 cả.có khác nhau j k.mà link down cuả bác down về giải nén bằng xplore hay Pc đều k đc

kienvp

Cho mình hỏi là bản này và bản cuả Hoàng Hải mới post đây đều là v1.12 cả.có khác nhau j k.mà link down cuả bác down về giải nén bằng xplore hay Pc đều k đc

bản mình post là phiên bản quốc tế ,cập nhật ngày 24/3 trên trang chủ .
file giải nén bt bạn nhé .

hungdoan

Lúc cài đặt không có tùy chọn nào cả, và khi chèn Biểu tượng vui chỉ có 1 trang thôi, sao vậy kienvp

kienvp

Lúc cài đặt không có tùy chọn nào cả, và khi chèn Biểu tượng vui chỉ có 1 trang thôi, sao vậy kienvp

có 2 trang biểu tượng .bạn thích dùng loại nào phải chọn ở phần cài đặt .mình bỏ hết lựa chọn lúc cài đặt rồi .khỏi mất công đánh dấu .