• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fruitaholic v.1.000 s60v5

jinclose

Fruitaholic - một trò chơi hấp dẫn cho điện thoại thông minh chạy Symbian, trong đó bạn sẽ đối phó với thách thức này, làm thế nào để nuôi trái cây ăn thịt người phàm ăn. Gameplay rất đơn giản và rõ ràng: có hai liền kề, nồi hơi với trái cây trên ngọn lửa. Nhiệm vụ của bạn là để phân loại trái cây trong một dòng để họ trùng hợp với một dòng tương tự của trái cây vào nồi khác. Quả ăn ăn thịt người, và bạn kiếm được điểm. Nếu bạn tạo một đường gấp đôi trái cây, sau đó điểm số của bạn là tăng gấp đôi và có thể để có được tiền thưởng thêm. Ngoài ra, bạn phải di chuyển các trái cây trong nồi để phía dưới là không bị cháy.
Fruitaholic trang bị đồ họa đẹp và âm nhạc, và hoàn toàn phù hợp với mọi lứa tuổi. Thêm vào đó bạn có thể xuất các bản ghi bảng trên Internet và cố gắng để giành chiến thắng danh hiệu tốt nhất của tốt nhất. ( sr em k biết tiếng Nga nên phải Dùng Google _._! )

Lần đầu post bài ...có gì thiếu sót mong các bác bỏ qua cho em :D
Link down : http://nokia5800tube.ru/igry/1376-fruitaholic.html