• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 062.001 CHO NokiaC5

Nghi_421

Member
Tôi từ khi cài FW 062.001 cho con C5 của tôi thì tự nhiên không nhắn tin tiếng việt được ( không có dấu ), tôi cũng đã thử rất nhiều cách nhưng vẫn chưa khắc phục được. Vậy rất mong các cao thủ có thể chỉ giáo cho tôi cách khắc phục, tôi xin cảm ơn các bạn nhiều.

linhmanhnd

mình vẫn nhắn bình thường mà , có thể bản up của các bạn bị lỗi , thử up lại xem !!

kisslove22592

vẫn nhắn đc mà. chắc là bác up bằng nokia suite nên mới bị vậy. tui up bằng máy nên nt ngon

Anhquoi

Mình nhắn tiếng việt bình thường nha. Mình chỉ bị lổi khi k/h c2z dùng effecs thì ko xem treaming tivi đc .nghe nhạc hay hơn rm645 v0.32

Chỉnh sửa cuối:

Nghi_421

Member
không biết là lên bản 71.004 thì hack sao nhỉ các bác ?

Hiện tôi không dùng con c5-00 nữa, nhưng tôi thấy trên diễn đàn có mấy cách hackphone hay lắm (không cần cer key-dùng phần mềm diệt vi rút) bạn thử đọc và làm theo được hết kể cả v3, v5...