• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 5800 va C6-5800 toàn tập

bltcuibap

Mình xin giới thiệu hai bộ FW mới làm xong core v52.007

Đầu tiên là FW 5800

Các ứng dụng hầu hết bản gốc không thay đổi
8 HS mặc định thanh danh bạ
Âm khởi động, màn hình chào tuyệt đẹp
7 trang kí tự
Tắt âm camera chế độ im lặng
Hiện icon thẻ nhớ
Restart eng việt
Hộp trò chuyện việt hóa
Sóng mạng
Phonetourch
Âm lịch bật mặc định
Sắp xếp menu lại
Fix lỗi chữ viết tay
Music stop
Trả Ram tắt camera
Từ điển anh việt
Ẩn logo mạng
Đọc nhạc E:\South\Music
Hiệu ứng đẹp mắt
RAM 68M ở orange
Nhiều thứ khác các bạn từ từ tìm hiểu…

Tiếp là C6-5800

Hầu hết giống bản FW 5800 trên
Fix lỗi phím cứng
Xoay màn hinh khóa phím
RAM 56M
Nhiều thứ khác các bạn từ từ tìm hiểu…
Mọi lời nói đều vô nghĩa hãy sử dụng và cảm nhận ai thấy gì hay thi nói minh với.
Link down:
FW 5800: http://www.mediafire.com/?9l16fdd2ckmh1bo
C6-5800: http://www.mediafire.com/?jpt4y2pfa87to1y
Cập nhật FW 5800:
Trình phát nhạc 15.2
Tắt ứng dụng nền, tắt hiệu ứng quay
Tự bật rompatcher
Mặc định Basic
Jaf xong khởi động lại RAM 70M
Link rof2: http://www.mediafire.com/?2ih7j3h3s62f7hv
Nhận hack phone free Sài gòn quận 9 ai ko bik pm yahoo banglangtim_thiensutinhyeu

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Wow! Post 1 phát 2 CFW lun à bro? ;;) Ủng hộ nhiệt tình cho bro =D>

Khoaaaa

Active Member
Hơhơ,người ta viết bài khích lệ,ko cảm ơn thì thôi,nói câu nge ''bông rua'' chưa,kiểu này ko dám ủng hộ ,vì sợ suôg,hìhì,nhưng vẩn thank chủ pic

ChanYue

thành viên c1 post bài bạn nên show nhiều hơn để quảng cáo cho CFW của mình chứ kiu mọi người JAF và cảm nhận ai mà dám tin chứ, mấy thằng VIP bài nó còn không ai thèm ngó kìa

bad204

Member
thành viên c1 post bài bạn nên show nhiều hơn để quảng cáo cho CFW của mình chứ kiu mọi người JAF và cảm nhận ai mà dám tin chứ, mấy thằng VIP bài nó còn không ai thèm ngó kìa

post bài để ủng hộ mà các bác thế này thì nói thật là chẳng ai muốn up làm j cho mệt ng nữa

bunrieucua

Mấy thằng (chữ bôi đỏ) đó là mấy thằng nào???:-/
Ăn nói cẩn thận nhé!X-(

bunrieucua

lên VIP chj rùi bị liên lụy.
Tên đó gọi người ta là MẤY THẰNG mà không thử suy nghĩ xem bản thân hắn bao giờ mới được người khác gọi là MẤY THẰNG như vậy:-?:-/X-(
Không tức cho mình mà tức cho các VIP khác nữaX-(
Đóng góp từng ấy kinh nghiệm bằng bao nhiêu công sức & thời gian để bị gọi 1 cách thiếu tôn trọng như thế.Thật là...:(:(:(

quachphuthien_1

Thôi nếu ăn nói như nó thì chấp nó làm gì...nói Mod banned nick nó 1 tuần là nó bít sai thôi mà....

Khoaaaa

Active Member
Ôi,một topic mang tính chia sẻ,đầy ý nghĩa,vậy mà....
Hình như bộ fonts trên là fon mặc định của nokia fải ko chủ pic,up cho mình với,hoặc cho mình link nguồn nha

Khoaaaa

Active Member
Ôi nặng thiệt,bộ này thì mình có,cứ tưởng pro sài bản ko có tiếng trung nên mình xin sài cho nhẹ,cám ơn nhiều nha

Khoaaaa

Active Member
Pro cho hỏi mìnhbỏ file trên vào thì ko cần copyra 4 fải ko,nếu vậy thì pro giải thích dc ko,chỉ cần nó tên s60sc_c là có thể thay thế 4 file kia fải ko

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

Thử bằng cách nhét vào e/resouce/fonts thì ko dc,vẩn fải cop ra 4file,chắc fải chỉnh sửa j hả cuibap

Chỉnh sửa cuối:

bltcuibap

chi cần 1 cái thôi bạn xóa 4 cái kia past cái này vô.Ông làm 4 cái là 15M rồi đợi tới mùa Thu năm 3000 chưa jaf đc hihi.

Khoaaaa

Active Member
Nếu là1file thì fải cook thẳg vào rom hả pro,test kiểu bỏ vào ổ e ko dc,nhưng bỏ vào z thì dc hả