• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW NOKIA 5233 V50

Luu_Tan_Vu

FW 5233 V50​

SAU 1 THỜI GIAN DÀI SỬ DỤNG N97 MINI VÀ C6 MÌNH QUYẾT ĐỊNH COOK 1 BẢN HOÀN CHỈNH V50 ĐỂ XÀI KHI CẦN ĐỔI GIÓ.​

THÔNG TIN
DỰA TRÊN 5233v50.​
MOD
  • N8 ICON.
  • NHẠC CHỈ ĐỌC Ở E/MUSIC/
  • HACKED 100%.
  • CPU MOD.
  • NEW KINETIC.
  • ADD CONVERSATION.
  • MOD MỞ RỘNG MENU.
  • MENU MOEDED.
  • ÚNG DỤNG MEMCHECK, FILEBROWSER.
LINK DOWN​
FW 5233V50

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Cảm ơn Đã làm chuột bạch.Cảm ơn nhé! Chờ bình port C6 cho 5233 rùi lên luôn :))

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

Uk. Tại tui ngán flash nên về fw luôn thời gian còn làm việc khác nữa. Sẽ cook fw gốc v50. Nhìn chung thì cái gì có trên 5233 sẽ có trên c6. À mà nghe nhạc chụp hình tốt hơn nhiều rồi

doanduylinh

MÌNH VỪA LÊN V50. CẢM NHẬN MÁY CHẠY RẤT MƯỢT. THÊM ICON VÀO TIN NHẮN, XOÁ OVI CONTACT, K CÓ OVI MAP, CÓ SWIPE TO UNLOCK. ĐIỀU ĐANG TIẾC LÀ HOMESCREEN CŨ CHỨ K PHẢI C6. CÓ ADOBE PDF. .. HÌNH ẢNH SẼ UP SAU.TRÌNH DUYỆT WEB MỚI RẤT TUYỆT. ĐÃ ẨN SHARE ONLINE. THÊM GAME MỚI
Sao mình flash xong không thấy ADOBE PDF và SWIPE TO UNLOCK vậy

Hajthajnguyen

Trờj đất..up hình lun đj cho ae kòn pjt chứ?xem tình hình như nào chứ.m đang dùng v40 kũng ok đấy nhưng mún đổj mớj mà.ha

doanduylinh

ai biết đâu

Download về xong mình chép vào Producst mở jaf lên nó không load đươc trống rổng mình phỉa đổi tên RM625_50.1.001_000_000_U001.uda.fpsx thành RM625_50.1.001_001_002_U001.uda.fpsx mới flast được, vậy là sao ???

Jank

hix, post thì nhiệt tình tí đi bro!!

thêm chút thông tin đi nào!!

Luu_Tan_Vu

Trơì ơi mình nói mình ăn cơm xong mình post và giải đáp hết thắc mắc