• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw Nokia 5800 Red 60.0.003 Tiếng Anh và Tiếng Việt đây

trancongtupc

Mình vừa down và sửa thành công Fw 60.0.003 add thêm tiếng Việt 100% không chút cá nhân hoá. Thông cảm mình chưa có thời gian up ảnh của em nó. Các bạn down về dùng nhé: chú ý: Fw chỉ lược bớt ngôn ngữ chỉ thêm tiểng Việt và tiếng Anh ngoài ra không sửa gì.
Link Down: http://www.mediafire.com/?08n3olq4di1znro
Link down FW chỉ có tiếng Anh thêm Reset nút nguồn, hack phone: http://www.mediafire.com/?wt2j3zx273jsdf4

Chỉnh sửa cuối:

trancongtupc

Mình thử xem thế nào mà.... :D . Mình khoái nhất có mở khóa giống C6 thôi.

Chỉnh sửa cuối:

thuylexuan2002

"bị lỗi rồi không vào trình duyệt web được"
Đúng thế, mình cũng vừa kiểm tra. Nhưng cơ bản mình toàn dùng opera mini nên không sợ ảnh hưởng lắm. Tuy nhiên, chúng ta cũng cần cảm ơn bạn trancongtupc vì đã tích cực đóng góp cho diễn đàn chứ nhỉ!

trancongtupc

Mình bận quá nên chua kiểm tra được. Minh đểm nguyên bản thì vào được. Nhưng thêm tiếng Việt hình như bị lỗi. Để mình xem lại nhé. Nhớ Thank ủng hộ nghe.

trancongtupc

bị lỗi rồi không vào trình duyệt web được.
Hiện tại để tiếng Anh vẫn vào Web bình thường. Mình đang sửa lỗi khi chuyển sang tiếng Việt nhưng chưa được. Có bạn nào biết lấy tiếng Việt của FW máy nào cho chuẩn không?

binhnhox

Hiện tại để tiếng Anh vẫn vào Web bình thường. Mình đang sửa lỗi khi chuyển sang tiếng Việt nhưng chưa được. Có bạn nào biết lấy tiếng Việt của FW máy nào cho chuẩn không?
trình duyệt 7.3 thì kiếm cái CFW nào đó đang dùng trình này rồi extrack TV từ bản đó ra add vào thử xem sao

vunguyenmt

lâ u qua roi khong ghé thă m bê n này , dạo này có nhiều cái mới quá nhỉ và toàn những lính mới ko nè

thuylexuan2002

Bạn vunguyenmt và thanhhaifire từng có những bản CFW cho 5800 được anh em đánh giá cao, nay ghé thăm topic, nếu có thể ra tay giúp anh em được không. Cá nhân tôi xin cảm ơn trước hai bạn!

thanhhaifire

Bạn vunguyenmt và thanhhaifire từng có những bản CFW cho 5800 được anh em đánh giá cao, nay ghé thăm topic, nếu có thể ra tay giúp anh em được không. Cá nhân tôi xin cảm ơn trước hai bạn!
chờ từ từ cũng có thôi, pv mình mở team chắc sẽ ra 1 FW VIP đó

sang80

MÌNH KO CÀI ĐƯỢC OPERAMINI TAI SAO ZAY ? OPERA THÌ CÀI ĐƯỢC, FW BỊ LỔI , FW GỐC THÌ KO BỊ