• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GalleryHider V1.0.0 S60v3 v5 S^3 SymbianOS9.x Unsigned VI Trunghuy90

Trunghuy90

Giới thiệu
ứng dụng cho phép ẩn video,nhạc,hình ảnh.
Thay vì chúng ta phải dùng patch trong rompatch để ẩn những thứ này. Thì bây giờ đã có pm thay thế. Có những máy không thể hack hoặc hack no rompatch thì pm này giúp bạn thay thế nó.
TẢI VỀ

dathat

Member
Mình ẩn hình ảnh sau đó khôi phục lại thì không thấy đâu hết? Bộ nhớ mất trống mất hơn 100mb, hơn 500 hình ảnh của mình. Lấy lại bằng cách nào đây...?

Trunghuy90

Mình ẩn hình ảnh sau đó khôi phục lại thì không thấy đâu hết? Bộ nhớ mất trống mất hơn 100mb, hơn 500 hình ảnh của mình. Lấy lại bằng cách nào đây...?

cái này mình cũng chưa thử,mới chỉ test để vh thôi.
Nhưng như bạn nói, thì bạn thử khôi phục nhiều lần xem sao?

chungtom123

b lên g0ogle gõ pm khôi phục file đã xóa hoặc khi format thẻ nhớ nhé. Nhưg may mắn thì đc khoảg tầm 40-50% ảnh đã mất

Dragon459

Manager
cái này mình cũng chưa thử,mới chỉ test để vh thôi.
Nhưng như bạn nói, thì bạn thử khôi phục nhiều lần xem sao?
hỏng.bạn chưa thử thì ai dám cài.những người post bài đa số là phải test qua rồi ms post.k thì cũng phải có chú ý cho mọi người biết chứ.
mất hình ảnh thì cũng chưa quan trọng lắm.nhưng mất cái quan trọng thì hơi dở đây

chia buồn với bác.rất cảm ơn bác.bác là người tiên phong làm chuột bạch test phần mềm này.may mà em chờ bản việt hóa ms dùng.chứ k thì đã chuột bạch trước bác khoảng7 tiếng trước rồi

1 lần nữa chia buồn với bác

Trunghuy90

hỏng.bạn chưa thử thì ai dám cài.những người post bài đa số là phải test qua rồi ms post.k thì cũng phải có chú ý cho mọi người biết chứ.
mất hình ảnh thì cũng chưa quan trọng lắm.nhưng mất cái quan trọng thì hơi dở đây
mình test rồi nhưng c.năng ẩn không có tác dụng gì trên máy mình bạn à!
Không test sao dịch hả trời???

dathat

Member
Chuột bạch khuyên các bạn nên lưu tất cả vào máy tính trước khi sử dụng Pm này. Không sẽ là một lần đau... như mình

hoangvan1990

có lẽ nó xóa hết để Galley không tìm thấy, khi nào muốn thì nó khôi phục lại chẳng hạn, nhưng chức năng khôi phục chưa hoàn chỉnh