• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game 30Mb 3D Kinh Điển - Pandemonium 3D by WL■CongVoi

CongVoi

Super V.I.P
Pandemonium 3D by WL■CongVoi

Xin giới thiệu với các bạn trò chơi kinh điển này,đây cũng chính là sản phẩm của tác giả người Nga WL.Đã test thành công trên P990i,bản 3D này cực lì sắc nét và tinh xảo,các bạn hãy chơi thử đi cho biết mùi của CHẤT GAME.b-)b-)

Hướng dẫn cài đặt:Đầu tiên tải 2file part ở dưới về,cài vào máy.

Tiếp theo: Theo đường links NÀY tải file của game này về( 30Mb).Tải xong giải nén sẽ được một thư mục là: 20007766 và bỏ thư mục này vào: d:\private\ là okie

Dưới đây là ảnh khi mà các bạn downlink 30Mb kia,các bạn hãy nhập số ở trong khuông vào rồi nhấn ô vuông màu xanh kia nó sẽ hiện tiếp ra một link mới nhấn vào links đấy download là okie

---> Download: - Pandemonium.part1.rar

- Pandemonium.part2.rar

Last edited by a moderator:

Thoai_DakMil

Super V.I.P
cái games này mình bít nè , games này chơi hay và hấp dẫn lắm , trước kia chơi trên nokia Ngame , thanks công nhiều

demonntl

Active Member
trời - uiq sắp thành máy chơi game mất
cái này của ngage đây mà :D - tiếc wá đang tu - ko là dow ngay

lehoangmusicvn

Thanks ban Cong Elephan nhé!!
À không biết bạn có cách nào giúp mình up được bản rom của con CHT 9100 "dòng HTC" đang toàn tiếng TQ sang bản tiếng Anh không? Mình chỉ biết tiếng Việt Và Tiếng Anh tiếng TQ là Mù, nên dùng con máy này cư như các bạn ơ trường Xã Đàn sử dụng PC ấy. ẶC ẶC chán quá. Mình hỏi bác PHAM QUANG nhưng bác ấy ứ thèm trả lời có khi mình là thành viên mới hay sao ý..?????

hooliganboy

trời , 1 ngày post đến 3 game hay lun , tính hại hư hết máy của anh em sao hả anh CongVoi ^^

CongVoi

Super V.I.P
trời , 1 ngày post đến 3 game hay lun , tính hại hư hết máy của anh em sao hả anh CongVoi ^^

Hehe game khủng vẫn đang còn nhiều lắm.Một game 54Mb,Một game 27Mb,với một game 25Mb nữa.Tha hồ mà chơi >:)>:)>:)

kimsonbidv

game này đánh bằng cảm ứng hay flip hả bác
Máy em tháo bàn phím ngoài rồi vì nó dầy quá, có game nào chơi tốt bằng bàn phím qwerty không ?

KAKAKY

dòng uiq3 RAM bèo nhất cũng 64M , nếu hack được game N-gage thì quá tuyệt!

Consuming

ủa sao lúc tớ cài cái file .sis thì máy báo là "The package uses a protected uid " rồi nó thoát ra ko cài nữa .

hoanghai1992

ko hiểu các pác down kiểu j luôn, tớ chuyển qua lại cả IE lẫn FireFox đều ko được
Nhập code rồi bấm vào dòng xanh lá cây thì nó cho mình 1 link, nhưng bấm vào link đấy nó lại trở lại trang lúc đầu, chẳng hiểu đc, :(( ai giúp tớ hoặc có hảo tâm up lên mediafire thì tuyệt :((

anh_hero

mí bác ơi em dung con p910i hông bít nó có thuộc SYMBIAN UIQ 3.0 không ?
có chạy được game này hông???????

hoanghai1992

mí bác ơi em dung con p910i hông bít nó có thuộc SYMBIAN UIQ 3.0 không ?
có chạy được game này hông???????
p910i là UIQ 2.1 pác ạ, ko xài được đâu :p