• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game AnrufenOL cho S60v5 bản tiếng Trung Quốc

ducbang1907

nhìn thì tuyệt quá,nhưng tiếng Tàu thì ngán ngẩm luôn. bác đưa vào topic yêu cầu VH hoặc Eng hóa đi. Nếu bác nào ra tay cứu giúp thì anh em cảm tạ lắm lắm :D

hungdaica1

mình đã test được rồi.cảm ứng ngon.mỗi tội là chẳng biết tý tiếng tàu nào lên chẳng biết cài đặt.đêm qua nằm nghịch mãi mới tạo được cái nick.cày đựoc đến leve 3.nhưng chảng biết tăng skill kiểu gì.mấy thằng tàu khựa cấp cao nó phóng chưởng cứ ầm ầm.đánh quái toàn 5k tiết.mình đập quái cấp 2 mất có 150 tiết.mong anh kienvp việt hóa cho anh em việt chơi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

trang chu em nó đây :http://qy.wistone.com/
game này có bản việt hóa cho thằng s60v3 và đây là trang chủ của thằng s60v3 anh em ban việt hóa vào đây tham khảo nha:http://anrufen.wistone.com/

Chỉnh sửa cuối:

thangchuot99

Mấy thằng tàu công nhận giỏi thật , game như ri mà no cũng làm cho sym chơi đc khâm phục . VN ta còn học dài dài

hungdaica1

tạo nick hả bạn.bạn vào phần có đăng nhập.chọn dòng thứ 2 bên tay phải.cái mà có 3 dòng để điền vào ấy.nhớ là mật khẩu và níck đều phải chứa cả số lẫn chữ nhé

chipcoi88

Ai có font thư pháp có tiếng china cho em xin với. Mình dow game về kô có font nên toàn ô vuông kô. Mê game này wá

NguyenDuyThanh

Phải nói rằng ứng dụng Sym của Trung Quốc rất tuyệt, từ TTPod đến các game chất lượng đồ họa đẹp (cho dù phần cứng của s60v5 là ko tốt). Khâm phục!

angelboy12

đang định việt hóa nhưng mà chơi thấy hơi giật đang cài bản life của bác thanh về coi xem sao rồi việt hóa thử xem thế nào ....nhưng năng lắm á hix hix

ngunhi

pác nào pr0o vh đi cho anh em vn chơi nha ;;)

em len lv 30 roi moa` chan biet gi` hic hic hok hieu gi` luon ~X(

b0m_lx

có eng hóa hay việt hóa thì tốt
bọn china nhìn thì hay nhưng xem tới chữ thì chán